Asante mkuu ila kwa sababu umeanza kusema -Charity Starts At Home of Great Thinkers
1.Nchi hii siyo ya CCM wala haitakuwa ya Chadema, nadhani ni muda mzuri wa kupigania mabadiliko ya katiba, serikali iwe ya umoja, itokane na asilimia za kura walizopata kwenye chaguzi, kila chama kiwe na mkono serikalini, hivyo ni jukumu la vyama vya upinzani kuwaza hili kwanza na ilikuwa first assignment since 1992
2. Tukimaliza hapo tubadili katiba ya kumpunguzia madaraka rais (kuteua jaji mkuu, mkuu wa polisi, wakuu wa majeshi, director wa PCCB, n.k)
3. Tukimaliza hiyo kazi kubwa tuanze na tume ya uchaguzi ambayo ni ya CCM, ikwe ya kitaifa
Baada ya hapo ndio tuwaze uchaguzi wa rais tukiwa tumeshajenga taifa la wote kwa ajili ya wote.
Then tuanze kuwaza uchaguzi wa rais na Chadema wamsimamishe mgombea wao , ambao wa sasa unamtaka Baregu.
kwa sasa naamini vyama vya upinzani ukwemo wewe hamna anayewazia hayo mambo matatu hapo juu, yanasemwa yananyamaziwa na watu wanaenda kwenye chaguzi, kana kwamba kuna siku vyama vya upinzani vitapata rais! kuoitia tume hii na system hii!
Ok, lets assume kila kitu kiko sawa Tanzania ndio nakuuliza sasa;
1. Je kwa nini Baregu?
2. Una matarijio gani ya chadema kushinda urais,( I mean strategy)
Ishu ya sasa ya Baregu , iwe handled kwa haki na yeye atafanyika daraja la wengi kupata haki, si kila anayenyimwa haki kama baregu akimbilie urais, kuna wengi wa design ya Baregu watakuja nchi hii na solution ni tupigane haki ipatikane.
However, kama chama watamtaka nani wa kuzuia??