Shibuda apania kugombea dhidi ya JK CCM, ajitoa ghafla

Shibuda apania kugombea dhidi ya JK CCM, ajitoa ghafla

ni haki yake kikatiba ya nchi hata ya chama chake pia, amejipima ameona anatosha na ana uwezo
 
Tunaomba wenye historia ya shibuda waweke ubaoni ili kabla ya kuanza kumjadili tumjue kwa undani
pamoja na CV zake
 
Shibuda amefanya jambo la BUSARA,lisingekuwa jambo zuri JK kukosa msindikizaji kutoka ndani ya chama chake.
 
Sidhani kama kuna mwenye taarifa za kina !
 
Natazma taarifa ya habari TBC daaaah Shibuda anatangaza live kuwa anamvaa JK kugombea u rais..haya yetu macho
Du!!! Maskini Shibuda!!!! Haogopi kufa, mbona waliambiwa na mtabiri kuwa atakayempinga JK kufa ghafula bin vuuu.
Tusubiri tuone.
 
Hivi kwanini mnamdharau Shibuda? ananini cha ajabu? mimi kwangu Shibuda ni jasiri na shujaa. Shibuda amekuwa mtu muhimu katika siasa za CCM toka miaka mingi. Kipindi cha Mkapa (M/kiti wa chama) alikuwa anaamua kufanya fitina ili Shibuda asifike kwenye kikao kwa kuogopa hoja pinzani na pengine ,badala toka kwa Shibuda. Tatizo lake hana mtandao unaoaminika ndani ya chama.

Lakini hii itabakia changamoto kwa CCM na watu tunaodhani wanauwezo zaidi ya Kikwete kama Dr. Salim, Prof. Mwandosya, Jaji Bomani, Dr. Magufuli nk kuachana na utamaduni wao na kuchukua fomu.
 
Kugombea imekuwa kama fasheni never miss, mrema, lipumba, seif type mwishowe watu wanawaona kama waigizaji tu.

Hivi kuwa kuna kifungu hawa jamaa wanapewa kama wagombea wa U-raisi? haiingia akilini kila mwaka mtu yumo tu, wakati anajua hawezi kupata
 
Janius, utaratibu huo wa kuachiana ndio utaratibu wa CCM tena Dr. Bilal ana bahati alifika hadi NEC, Huyu Mhe. Shibuda hata wilayani havuki nadhani hata ubunge ndio bye bye, "huyu ni boya tuu kwenye maji linaelea, au ubua, unapulizwa tuu na upepo unaanguka, au kama ni mti, basi ni mpapai, tena mpapai dume, haufai kwa kivuli, kwa kuni na tena wala hauzai matunda"

Nikija kuhusu 'Kibaraka', ni afadhali ya kibaraka mleta heri, kuliko mwana Sultani mleta shari!, atakayewarudisha Wanzanzibari utumwani kwa Waarabu na kurejesha usultanini. Sio siri, 'Dr. Bilal is the best President Zanzibar can have as a nation', ila kwa vile Zanzibar ni sehemu ya Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania, ni JMT ndio inadetermine nani aiongoze ZnZ kwa maslahi ya Muungano ndio maana siku zote, Maalim anapokwa tonge mdomoni, Dr. Bilal mhafidhina, Nahodha haaminiki sana, Khatib yuko too ambitious, hivyo the next ZnZ pres ni Dr.Shein, hana makuu au Dr. Mwinyi, mtake msitake. .

PASCO! Hakuna atakaeweza kurejesha Usultani Zanzibar kwani tulikwisha kuuondowa. Ni jambo la dhahiri kuwa unaona bora muendelee kututawala lakini kutawaliwa ni kutawaliwa na bora utawala wa Kisultani kuliko utawala wa mtumwa alieachiwa huru, Sijui umenipata?
 
Hivi kwanini mnamdharau Shibuda? ananini cha ajabu? mimi kwangu Shibuda ni jasiri na shujaa. Shibuda amekuwa mtu muhimu katika siasa za CCM toka miaka mingi. Kipindi cha Mkapa (M/kiti wa chama) alikuwa anaamua kufanya fitina ili Shibuda asifike kwenye kikao kwa kuogopa hoja pinzani na pengine ,badala toka kwa Shibuda. Tatizo lake hana mtandao unaoaminika ndani ya chama.

Lakini hii itabakia changamoto kwa CCM na watu tunaodhani wanauwezo zaidi ya Kikwete kama Dr. Salim, Prof. Mwandosya, Jaji Bomani, Dr. Magufuli nk kuachana na utamaduni wao na kuchukua fomu.
Mkuu nakuambia huyu Shibuda ni mbabaishaji aliyekithiri. Ukiangalia CV zake katika tovuti ya Bunge nikuwa elimu yake ni kidato cha nne tuu. Kwani yeye hajui kuwa katiba ya CCM haiwezi kumpitisha kwa vile hana shahada? anajua sana ila anatuzuga tumwone wa maana na tusifikiri mambo mengine ya msingi ila yeye. Lakini ndivyo walivyo CCM, lao ni moja tuu.
 
Msanii huyu wengi walishamshtukia siku nyingi tangu pale alipommwagia Kikwete misifa kem kem katika utendaji wake.
 
Nashangaa kuona wapo watu walioamini kwamba Shibuda kweli ana nia ya kugombea urais. Kwanza alishatamka kwamba Kikwete ni mtani wake kwa hiyo dhahiri ilikuwa ni harakati za kutaniana tu!
 
Back
Top Bottom