Sherehe za kichawi huondoka na roho ya mtu

Sherehe za kichawi huondoka na roho ya mtu

Mkuu hivi ulishawahi kuelezea kuhusu wale wachawi wanaotembea uchi bila kuonekana yaani watu wengine tunamuona ana mavazi lakini kumbe yuko uchi.
 
Uchawi nauchukia sana maana ulishaniharibia physical appearance yangu, wakati niko mdogo huko kijijini kwetu wachawi walitaka kuniua ki mazingara kisa eti nina nyota nzuri.
 
faida hasa ya uchawi ni nini?maana naona karibu ya 95% ya wachawi na masikini wa kutupwa wengine hata vitanda vya kulalia hawana halafu umeonesha hapo juu utajiri wao ni vinyangara tu au wenzetu wao hawa hustle!
Sijawahi kuona faida za uchawi ni sawa tu na ilivyo kwenye madawa ya kulevya...! Hakuna faida...hupati chochote cha maana huko
Utajiri wao si wa mali na vitu bali matunguli na hirizi na idadi ya watu waliowauwa
 
Daaah! Hapana aisee haya makitu mpaka mwili unasisimka, Mshana na wale wanapewa mauchawi wakiwa watoto kuna uwezekano wa kujitoa pindi mtu anapokuwa mtu mzima anajitambua.
 
Mkuu hivi ulishawahi kuelezea kuhusu wale wachawi wanaotembea uchi bila kuonekana yaani watu wengine tunamuona ana mavazi lakini kumbe yuko uchi.
Nakumbuka post za mwanzoni kabisa tulilijadili sana hili ....kimsingi sio wasiovaa nguo tu bali kuna viumbe wa kila aina huko barabarani ambao kwa macho yetu haya ya kawaida tunawaona ni binadamu kumbe sio...kariakoo ni eneo mojawapo lenye haya mambo kwa wingi sana na kule ferri
 
Ibada ya sanamu hiyo ndugu Mshana jr. Labda kwa mkristo jina anaweza kufanyia kazi ushauri wako!
Mmh hapana chumvi nafikiri hata kwenye Bible imezungumziwa...! Hapa sina andiko husika lakini
 
Daaah! Hapana aisee haya makitu mpaka mwili unasisimka, Mshana na wale wanapewa mauchawi wakiwa watoto kuna uwezekano wa kujitoa pindi mtu anapokuwa mtu mzima anajitambua.
Hawa hukombolewa kiimani tuu la sivyo atafute mrithi na kafara la kujitoa lifanyike
 
[emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124]
 
Nakumbuka post za mwanzoni kabisa tulilijadili sana hili ....kimsingi sio wasiovaa nguo tu bali kuna viumbe wa kila aina huko barabarani ambao kwa macho yetu haya ya kawaida tunawaona ni binadamu kumbe sio...kariakoo ni eneo mojawapo lenye haya mambo kwa wingi sana na kule ferri
Ahsante mkuu na ninakufuatilia kwa karibu sana.
Naomba ukipata muda uzungumzie wale wazungu wanywa damu maarufu kama vampire
 
Kumuwinda mchawi ili ummalize unahitaji na wewe kuwa mchawi la sivyo atakuondoa wewe kabla hujamfikia


Wachawi hawawezi kulogwa na wao wakafa ?kulogwa na binadamu hasiemchawi mfano naenda kwa mganga kumloga mchawi ili adhulike kwa kua ananifanyia ubaya
 
Wachawi hawawezi kulogwa na wao wakafa ?kulogwa na binadamu hasiemchawi mfano naenda kwa mganga kumloga mchawi ili adhulike kwa kua ananifanyia ubaya
Wanakufa sana lakini hufanyiana wenyewe kwa wenyewe kuna post yake hapa jamvini kuhusu hilo
 
Ina
Wanakufa sana lakini hufanyiana wenyewe kwa wenyewe kuna post yake hapa jamvini kuhusu hilo


Inaitwa nini hiyo maada mkuu nipanue ubongo, na kwa nini wachawi wanawake upenda kualibu nyota za Waume Zao ? Unakuta mwanaume haendelei mambo yanaalibika biashara haziendi ukichunguza mke anaalibu kichawi
 
baridi tu kwa sir God watasanda wenyewe yesu yupo gado zaid yao
 
Back
Top Bottom