Carlos The Jackal
JF-Expert Member
- Feb 6, 2017
- 29,227
- 93,699
Well , ukiangalia kiundan zaidi utagundua Hakua anapenda kukaa naye isipokua tuu ya shule.Matusi ya nini? Kakaa na shemeji yake zaidi ya miaka 10 leo ni mtu mzima na ana kazi. Bora angekuwa kwao utasema kuwa bado ananyonya.
Hata mtoto akikua ana achishwa ziwa mwisho ataoa hapo hapo. Kuna wengine hawajitambuhi kabisa. Tena wengine wanakuwa watuma salamu za uchanganishi kwa familia na wazazi. Mwanaume kwa nini aogope maisha mpaka anakuwa mzigo kwa waliombeba tangu akiwa hana pakuanzia?
Miaka sita ya sekondari ( moyon alisema ivi Bado katoto na hakana pakwenda " SIO KWELI KWAN DOGO HANA KWAO ???.
Miaka mitatu -minne ya chuo ( alijisemea , aaahhh uzuri anashinda huko nawenda Dogo alikaaa hostel ). Dhamira ile ile bado inajionyesha .
Dogo kapata kazi ....Dhamira yake nileile alikua nayo ila sasa anatumia kisingizio cha " Dogo kuajiliwa km sehem za kumponda " ..
Waswahili husema ktk raha na taabu ndo utamjua mfitini wako..
Kwan kaka yake sindo alihitaji kukaa nadogo angali mdogo ??? Sasa y aseme yeye nasio kaka yake ??? [emoji23] [emoji23] huo ni uchagaism.[emoji382] .
Dahhhhh mkuuu yawezekana tunatofautiana , ila binafsi nmekua ktk maisha ya watu wengi, ulikua ukifika kwetu waweza jihisi km upo sijui wapi.. Maana wapo wengi om ndugu na watu wanakaa weeee mpaka wanaamuaga kumuambia mzeee " Asante kwa wema wako ".
Na ujue Sisi kama watoto wamzeee hatuishi pale kwasasa ,,kila mtu yupo na maisha yake , na mikoa tofauti ,,, Lkn sijawahi sikia ndugu akimlalamikia mama kumtenga au lah,,, nawala mama hajawahi kuwatenga aunkuwasema eti sababu tu wanawe hawapo hapo.
Sasa niseme ,, hii mambo niroho mbaya tuuu na umasikin,, kama amempokea kwaroho moja kwann hangoji dogo aitafute njia yake mwenyewe ili Sikh moja amshukuru " asante Shem ".
Broda,,, ktk maisha yangu ,suala lakuishi nandugu wamwanamke nawangu pia ,,ndio limekua linanisaidia kujua makapi na ngano halisi
Unakuta kadada kanakuja unakapa nia kweli yakuoa ,, naanafurahia maana yupo mahali salama..sasa mzik unakuja ooohhhhh baby unajua kukaa nandugu nimatatizo !!
Kwann baby ???? Ooohhhh ndugu wanakera .
Huwa natulia ila akishatoka nameseji juuu....usirudi tena kwangu
Sasa mtoa mada ,,nimoja yawanawake wanajifishaga ukondooo nakuvumilia kumbe rohon no chui.... Nakm angelimwambia Ilo jamaa wake,,Wenda mpaka sasa wasingekua pamoja.