Shemeji yangu hataki kuhama nyumbani akajitegemee

Shemeji yangu hataki kuhama nyumbani akajitegemee

SAFI MKUUU ,,NANDIVYO YANAANZAGA HALAFU BAADAE MPO WAWILI LINAHAMIA KWAKO ...[emoji35] [emoji35] [emoji35] ..YAAAAN HUYU KAMA SIO KIPIGO ILIKUA NITALAKA TUUUU ...


YAAAAN NIKUPE KILA KITU ,,HAMNA ULICHOKOSA .....KISA TUUU ROHO YAKO KUFURA NAROHO MBAYA BASI OOHHH BABY MTOE MDOGO ...MBUZI KWELI.
ningekua na roho mbaya miaka yote iyo asingekuwepo.
 
kahaba mama ako aliyeshindwa kukupa ukweli wa baba ako.
Hahahahahahah kahaba mkubwa.


Etii nyoooooooo nyoooooo moyo..nmefurah
.nataman aondoke .jinga wewe ..nakam huyo mumeo naye anakusikikiza Basi inaonekana umpe TIGO.


Akili zako zoko makalioni nakwabahat mbaya umepewa yuvitako tudogoooooooo ,,Shwain wewe.
 
Ina maana shemeji yako hana mwanamke? Au mwanamke wake na yeye kichwa panzi amshauri wakanze maisha?
 
Labda ndo msukule wa Mali zenu hapo chunguza vizuri maana unachokisema Tz hakina uhalisia na maisha yetu ya kibongo
 
[emoji23][emoji23][emoji23].... Mbaya sana. .... Alafu akishapanga ataishi na kwa Uhuru zaidi .... Na akili yake itafunguka zaidi maana atazidisha ufanisi wa kazi ili Mkono uende kinywani
 
Unataka ulianzishe nini maana nyie wadada hamkawii, sasa umemuona yeye atakuwa kikwazo.
 
usilolijua ni kama ni usiku wa giza, fadhira zote izo nilizotenda bado unaona bure, miaka 9 unaenda wa 10 ninae. sasa kujipanga vip unakuta? acha niwe na roho mbaya
Tatizo ni dogo tu anaona ni nyumbani na ni shida uondoka nyumbani especialy kama hugombani na mzee. Hapo inabidi kaka yake amwulize dogo vip? 2years now mi nilihama only after two years japo mwanzoni nilikua nammisi mazaila nshazoea
 
Mnyime diko. Atasepa mwenyewe

Ila angalia usisababishe mgogoro wa kifamilia katika ku handle hiyo issue. Jaribu kuzungumza na mumeo ikiwezekana mumweke chini kijana huyo.

Haiwezekani mtu unakula mshahara mzuri kama huo na ghetto unaogopa kupanga. Sisi wengine makapuku mishe haituingizii hata laki tano kwa mwezi ila tumeshakacha home long time
 
Miaka yote hiyo alikuwa anasoma sasa kapata kazi miezi miwili tuu roho inakutoka...mke wangu acha hizo bana.

Ila pia ujuwe mie nikisafiri dogo anabaki home kuimarisha defence au unataka nitoke uniletee viben10 nyumbani kwangu...tulia doz iingie mke wangu.

dogo ataondoka akishajenga nyumba yake....anatafuta kiwanja mbezi beach cha kama 100mil kisha aweke kitu cha kama 200mil then aoe kisha ahame siku ya harusi yake.

Mke wangu tulia hivyohivyoooo...na usisahau huyo ndio last born wetu na mie ndio kaka mkuu hapa dar.
Roho inamma kuona Dogo analipwa lkn hachangii kitu[emoji23] [emoji23] [emoji23] .


Rafiki hakikisha Dogo anaondoka baada ya kujenga kwake so long as anawaheshimu.
 
Oohhhh .... Narudia kukuambia ,,UMASIKIN NA HALI NGUMU ZISIKUCHANGANYE .

KAHABA MKUBWA .MCHAWI USOKUA NAHAYA .

Matusi ya nini? Kakaa na shemeji yake zaidi ya miaka 10 leo ni mtu mzima na ana kazi. Bora angekuwa kwao utasema kuwa bado ananyonya.

Hata mtoto akikua ana achishwa ziwa mwisho ataoa hapo hapo. Kuna wengine hawajitambuhi kabisa. Tena wengine wanakuwa watuma salamu za uchanganishi kwa familia na wazazi. Mwanaume kwa nini aogope maisha mpaka anakuwa mzigo kwa waliombeba tangu akiwa hana pakuanzia?
 
Back
Top Bottom