Shemeji yangu hataki kuhama nyumbani akajitegemee

Shemeji yangu hataki kuhama nyumbani akajitegemee

Umeshaanza kumtamani shemeji yako. Nakuthibitishia huo ndio ukweli
 
Alishajitangaza kwa demu hilo geto ni lake sasa kupanga ni noma au hatak kuhama mitaa hiyo na akijidai kupanga hiyomitaa kodi yake balahaa!!
 
Wanawake wanarojo mbaya sana au kisa si ndugu yako mbna mnakua n ubinafsi sana hauwezi jua Labda MTU ndo anajipanga aanze maisha yake vzur, ebu kua na roho nzur bc Hata kwa mwenyezi Mungu atakubariki
Mtu ana master's, kasaidiwa tangu akiwa shule ya upili! Kujipanga gani huko, Umeshindwa kuendesha maisha yako na una masters na kazi nzuri? Kweli watu wanasomea ujinga.
 
Wanaume maganda ya ndizi watakuona una roho mbaya.....
Nae hana aibu pambaf zake, 9years unauweka tu kwa mtu mmh
 
Dah....dawa yake tafuta na wewe Mdogo wako wa kike mkaliii.....mlete muishi naye hapo[emoji87] [emoji13] [emoji41]
 
Ungejitahidi kuijua historia yake na kaka ake kumbuk hao ni ndgu ucje jkuta unaondoka wew dada angu
 
Wanawake wanarojo mbaya sana au kisa si ndugu yako mbna mnakua n ubinafsi sana hauwezi jua Labda MTU ndo anajipanga aanze maisha yake vzur, ebu kua na roho nzur bc Hata kwa mwenyezi Mungu atakubariki
Dada huyu yupo sahihi kabisa,, kama mtu anajiweza aanze maisha yake awaachie faragha wanandoa na watoto wao,,, yupo sahihi kabisa huyu dada wala sio roho mbaya tena kasema amechoka sio anamchukia hapana amechoka kabisa kulisha mtu mzima anayejimudu
 
na wanaume wa dizaini hii ata akikuoa ni majanga tu, vile hajazoea hata kujinunulia sabuni ya kuoga, na nyumbani kwake tafanya hivyo hivyo kila kitu mke atanunua,
 
usilolijua ni kama ni usiku wa giza, fadhira zote izo nilizotenda bado unaona bure, miaka 9 unaenda wa 10 ninae. sasa kujipanga vip unakuta? acha niwe na roho mbaya
Pambaffff! Wewe mbona umeishi na kaka yake kipindi chote kwani ni ndugu yako? Roho mbaya na choyomhazijawahi kumwacha mtu salama,utaanzia kwa mdogo wa mumeo kisha utaenda kwa wazazi wake...pambafff tena!
 
NINAKUJIBU KIKRISTO NA KIUTU

Umeuliza wanawake wenzio kuwa wanaishije na mashemeji kama hao au mpaka wanawaozesha wake wakiwa kwao

Sio nawatetea hao wanawaje uliowauliza au natetea tabia ya huyo jamaa ILA wanawake wenzio wengi tu WANA ROHO NZURI SANA na YES wanakaa na ndugu wa waume zao mpaka inafikia mahali wanaoa

Ukienda kwenye harusi utasikia jamaa anasema huyu ni shemeji yangu ni mke wa broh ila amenilea kama MAMA YANGU kabisa

Muiteni tu vizuri mumshauri aanze kujitegemea inawezekana kweli amejisahau

Hakuna Mkamilifu kama malaika

KUWA NA ROHO SAFI
 
Mwambie mume wako mdogo wake anausifu mk…ndu kisha aazima simu ya shemeji yako ujitumie text wakubwa wanafaidi we kaa pembeni ushuhudie mafahari wawili kama watakaa zizi moja.
 
Naona maajabu umeishi na shemeji yako muda wote huo na bado huna uhuru wa kuongea nae vile unavyoona ni sahihi ili kumsaidia.sio lazima umwambie moja kwa moja tumia indirect way.

Halafu wewe ndo utakuwa unamwendekeza kwa nini unampitia jioni wakati anarudi kazini?kuna umuhimu gani wa kufanya hivyo?acha kumdekeza.ila asub lifti ni sawa.

Wewe pia unaonekana ni mtu wa kuweka vitu moyoni mwambie live siku nyingine awe analeta hata matunda tu.usiumie moyoni wakati uwezo wa kumwambia unao.
 
Mwabie ataoa lini?,
au uwe unamuuliza anagoja nini kuoa?
halafu akishaluzoea swali hilo hamia kwenye maisha kuwa ukiwa na chumba chako mwenyewe utaweza kumjua mwanamke wa kuoa,kwani kila mara atakuwa anamuona wanajadili maendeleo na huyo mchumba wake,
Muelrwesheni kijana kuwa kulipua guest house ni ghali kuliko kuwa na chumba chake mwenyewe.
 
Kwakweli bwana shemeji nimekuchoka, na nyie mashemeji mlioko humu mnaokaa kwa kaka zenu siyo mnakaa kama mmefika mwisho wa reli.

Ukweli ni kwamba sisi waafrika tuna mfumo mbaya sana. Mtu anakaa nyumbani mpaka anazeeka. Ulaya mtoto akifikisha tu 18yrs anajitegemea. Hakuna cha kwamba ana kazi au hana. Hata akiwa bado anasoma chuo lakini anajitegemea na anasoma huku anafanya kazi. Lakini humu kwetu unakuta jitu ni zee zima linakaa nyumbani au limeolewa mahala. Ujinga mtupu. Hilo shemeji lako fukuza likaanze maisha yake. Mtu una kazi bado unalishwa???
 
Wanawake wanarojo mbaya sana au kisa si ndugu yako mbna mnakua n ubinafsi sana hauwezi jua Labda MTU ndo anajipanga aanze maisha yake vzur, ebu kua na roho nzur bc Hata kwa mwenyezi Mungu atakubariki
Kuanzia secondary hadi kamaliza chuo na ana kazi haoni hata aibu,siyo roho mbaya ni aibu sana huyo anafaa kufukuzwa kama mbwa,mwanaume lazima ujitegemee
 
Huyo unaenda nae kazini jioni unarudi nae kumbe hujajua kama anakuchunga usi chepuke? Na ndo maana mmeo hatoi jibu ana jua akitoa jibu itakua ni rahisi sana wewe kwenda ku gegedwa nnje.
 
Siku zote wake Wa MA brother huwa mko hivyo useme wewe umeshindwa kuificha roho yako mbaya
 
Back
Top Bottom