Shemeji yangu hataki kuhama nyumbani akajitegemee

Shemeji yangu hataki kuhama nyumbani akajitegemee

Maisha ya Mtanzania baada ya shule, chuo,kazi
Kuoa .maisha yanaendelea zigzag au kwa mpangilio.

Kwa kijana kama huyu ambaye amesoma, kazi anayo nzuri tu maana analipwa vizuri huitaji kumtafutia mke, wakati ukifika atajitathmini mwenyewe.

Kilichopo mbele ni vitu vya wazi kwa manufaa take mwenyewe ya moja kwa moja
sahihi
 
Uwoga wako ndiyo umasikini wako...

Kama mtu anajiweza, unamlea lea wa nini... Mwambie ukweli wake, kuli...ko kukaa na dukuduku


c: mahondaw
 
Habari wana jamvini,

Niende moja kwa moja kwenye hoja kama kichwa cha habari kinavyojieleza hapo juu. Mimi nimekaa na shemeji yangu toka yupo sekondari, amemaliza sekondari kamaliza chuo na ni nimemsaidia kapata kazi na analipwa milioni 2 na sasa kamaliza master.

Ila huyu shemeji yangu hataki kuhama nyumbani akajitegemee na mimi nahisi nimemchoka jamani, mpaka lifti asubuhi kazini nampa na mwacha kazini na jioni nampitia na hana aibu na kishoka mbele anakaa kwa kweli mimi nimemchoka kabisa.

Ila kumwambia ndo siwezi, na nikijaribu kumchomekea kaka ake naona ananipotezea hapa nafikiria nimwambie live shemeji kapange sababu kwakweli nahisi nimemchoka kama fadhira nimeshamfanyia.

Au nyie wanawake wenzangu mnawavumiliaga mpaka na kuozesha mnawaozesha? Hata mkate wenyewe kununua hanunui ela yake anajua mwenyewe inakoishia, mimi hata asiponunua sina shida ila shida yangu sasa ni haondoke akapange. Mimi kwa upande wangu sina hata ndugu yangu ninaye kaa nae na hajawai kukaa.

Kwakweli bwana shemeji nimekuchoka, na nyie mashemeji mlioko humu mnaokaa kwa kaka zenu siyo mnakaa kama mmefika mwisho wa reli.
Mwone ,,labda wewe ndo kila kitu hapo .

Yaaan Mimi niwe boss Wa nyumba ,, kila kitu nikitoe Mimi ,,hakuna kinachopungua ndani ,,, alafu eti ooohhhh Muondoe Dogo wako baby ujue keshapata kazi oohhhh analipwa 2 M ,,kwan nn umepungukiwa ??????? Yaaaan kufura kwako ndo shidah [emoji57] [emoji57] .

Utakua mchaga wewe au mnyakyusa. ... Kama nimimi daaahhh nahisi wewe ndo nahisi utakua umechoka kukaaa kwaiyo nilazima utaondoka wewe kwanza .

Mimi napenda kukaaa nawatu napenda nyumba yenye vicheko ,sio ulete mambo ya baby sasa nyumba niyetu wawili tuuu[emoji23] [emoji57] [emoji108] .alafu unakuta nyumba inavyumba sita,,,, ivo vingine unataka ufugie majini ???
 
Muambie mumeo dogo anakutongoza utapata unachotaka
 
kuna mambo ambayo si ya kweli au hayajakaa sawa katika hili bandiko lako. na wewe unayajua vizuri tu ni yapi ambayo umesema ukajiahau kidogo kibinadamu. inawezekana kuna mtu alikusimulia ukaamua kuja nawe kutupa hiyo story ukisahau na kuchukulia kama imetokea kwako, au imetokea kwako kwa kiasi flan lakini si kama ulivyoandika kwa maana ya kwamba kuna mengine umeyasahau... usijali lakini tumekuelewa.
 
Mwone ,,labda wewe ndo kila kitu hapo .

Yaaan Mimi niwe boss Wa nyumba ,, kila kitu nikitoe Mimi ,,hakuna kinachopungua ndani ,,, alafu eti ooohhhh Muondoe Dogo wako baby ujue keshapata kazi oohhhh analipwa 2 M ,,kwan nn umepungukiwa ??????? Yaaaan kufura kwako ndo shidah [emoji57] [emoji57] .

Utakua mchaga wewe au mnyakyusa. ... Kama nimimi daaahhh nahisi wewe ndo nahisi utakua umechoka kukaaa kwaiyo nilazima utaondoka wewe kwanza .

Mimi napenda kukaaa nawatu napenda nyumba yenye vicheko ,sio ulete mambo ya baby sasa nyumba niyetu wawili tuuu[emoji23] [emoji57] [emoji108] .alafu unakuta nyumba inavyumba sita,,,, ivo vingine unataka ufugie majini ???
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
kuna mambo ambayo si ya kweli au hayajakaa sawa katika hili bandiko lako. na wewe unayajua vizuri tu ni yapi ambayo umesema ukajiahau kidogo kibinadamu. inawezekana kuna mtu alikusimulia ukaamua kuja nawe kutupa hiyo story ukisahau na kuchukulia kama imetokea kwako, au imetokea kwako kwa kiasi flan lakini si kama ulivyoandika kwa maana ya kwamba kuna mengine umeyasahau... usijali lakini tumekuelewa.
SURE MKUUU ,,TOKA NMEZALIWA LEO NDO NMEJIONEA MWANAMKE MWENYE ROHO MBAYA NAMNA HIII.

DAAAHHHH YAAAN NAYE KAOLEWA ..NAYE ANAMSHAURI MUMEWE WAMU TERMINATE DOGO.......KUDADEK KAMA NIMIM SIJUI KWAKWELI SIJUI.
 
ila analipwa milioni 2 kwa mwezi kama mshahara wake
Sasa kama halioni hilo bora ufanye tu option ya kumlipia ili utue mzigo,na itabidi tu aendelee kulipa mwenyewe baada ya hapo asipojistukia atakuwa na tatizo mahali
 
Amka usingizini achana na ndoto wewe upambane na hali yako, ukilala hayo maisha utaishia kuyaota kama hivi. Hata Bongo movie hakuna maigizo kama hivi ulivyotuambia hapa.
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Mkuu usicheke bana,,, HUYU NIAINA YA MWANAMKE ANAYEWEZA KUKUTENGANISHA NA NDUGU ZAKO KIZEMBE ZEMBE .

WEWE MPAKA HAPO HAMNA KILICHOHARIBIKA.....ALAFU AMEKAAA NAYE AKAJA NA MASWALI ,,DOGO NMUONDOEJE ??????? ..

SIJUI KWAKWELI NIA YAKE NN..LABDA ANAKATA KADOGO KAMCHAPE ,,LKN NDO ANAWAZA ATAANZAJE ,,SASA KILA AKIMONA ANAUMIA ,,ANATAMAN TUU ASIMUONE .
 
mwanamke mwenye roho hii anaweza hata kumuwekea sumu bwana mdogo.... mimi nmemsoma nikaona kama ni kweli basi ana ROHO MBAYA SANA NA NI MCHAWI. yaani amfukuze mdogo wangu? hata mdogo wangu akitaka kuzeekea home mwache tu. ni mdgo wangu ana amani kukaa kwa kaka yake. huyu mwanamke atakuwa mchawi si wa kawaida kabisa... na mimi ningekuwa mumewe leo hii hii ningempa talaka.... maana kinachofuati akimwondoa mdogo wangu atahamia kwangu. KUWA MCHOYO NA CHUKI NI KAMA KULA NYAMA YA MTU.. HUWA HIO ROHO HAIACHI.
SURE MKUUU ,,TOKA NMEZALIWA LEO NDO NMEJIONEA MWANAMKE MWENYE ROHO MBAYA NAMNA HIII.

DAAAHHHH YAAAN NAYE KAOLEWA ..NAYE ANAMSHAURI MUMEWE WAMU TERMINATE DOGO.......KUDADEK KAMA NIMIM SIJUI KWAKWELI SIJUI.
 
natamani angekua ni ndugu yangu ningekua nishaongea nae zamani, ila nitaufanyia kazi ushauri wako. asante
Hana tofauti na ndugu yako, hilo ndo linalokupa shida!!! Ongea nae mwaya
 
Habari wana jamvini,

Niende moja kwa moja kwenye hoja kama kichwa cha habari kinavyojieleza hapo juu. Mimi nimekaa na shemeji yangu toka yupo sekondari, amemaliza sekondari kamaliza chuo na ni nimemsaidia kapata kazi na analipwa milioni 2 na sasa kamaliza master.

Ila huyu shemeji yangu hataki kuhama nyumbani akajitegemee na mimi nahisi nimemchoka jamani, mpaka lifti asubuhi kazini nampa na mwacha kazini na jioni nampitia na hana aibu na kishoka mbele anakaa kwa kweli mimi nimemchoka kabisa.

Ila kumwambia ndo siwezi, na nikijaribu kumchomekea kaka ake naona ananipotezea hapa nafikiria nimwambie live shemeji kapange sababu kwakweli nahisi nimemchoka kama fadhira nimeshamfanyia.

Au nyie wanawake wenzangu mnawavumiliaga mpaka na kuozesha mnawaozesha? Hata mkate wenyewe kununua hanunui ela yake anajua mwenyewe inakoishia, mimi hata asiponunua sina shida ila shida yangu sasa ni haondoke akapange. Mimi kwa upande wangu sina hata ndugu yangu ninaye kaa nae na hajawai kukaa.

Kwakweli bwana shemeji nimekuchoka, na nyie mashemeji mlioko humu mnaokaa kwa kaka zenu siyo mnakaa kama mmefika mwisho wa reli.

huyu dawa yake mnamtafutia chumba, mnalipa mwezi au miezi miwili, then siku moja jumamosi mnambeba kumpeleka chumbani kwake.. mnamuacha pale ununio...
 
mwanamke mwenye roho hii anaweza hata kumuwekea sumu bwana mdogo.... mimi nmemsoma nikaona kama ni kweli basi ana ROHO MBAYA SANA NA NI MCHAWI. yaani amfukuze mdogo wangu? hata mdogo wangu akitaka kuzeekea home mwache tu. ni mdgo wangu ana amani kukaa kwa kaka yake. huyu mwanamke atakuwa mchawi si wa kawaida kabisa... na mimi ningekuwa mumewe leo hii hii ningempa talaka.... maana kinachofuati akimwondoa mdogo wangu atahamia kwangu. KUWA MCHOYO NA CHUKI NI KAMA KULA NYAMA YA MTU.. HUWA HIO ROHO HAIACHI.

Angekuwa kaka yake wa kiume je?
 
Tafuta chumba/nyumba mpangishie na umununulie kila kitu kinachohitajikaga kwenye nyumba/chumba.

Then mfanyie kama surprise huyo bwana shemeji kwa kumupelekea kwenye hiyo nyumba/chumba utakachokuwa umemupangishia.

Shemeji yangu kipenzi mzuri ninayekupenda kwa dhati kabisa,kuanzia leo utakuwa unaishi hapa na patakuwa kwako na kila kitu unachokiona hapa ni mali yako.
 
We mlete mfanyakazi wa kike mwambie atakaa chumba yeye alale sebuleni
 
Back
Top Bottom