Mwone ,,labda wewe ndo kila kitu hapo .
Yaaan Mimi niwe boss Wa nyumba ,, kila kitu nikitoe Mimi ,,hakuna kinachopungua ndani ,,, alafu eti ooohhhh Muondoe Dogo wako baby ujue keshapata kazi oohhhh analipwa 2 M ,,kwan nn umepungukiwa ??????? Yaaaan kufura kwako ndo shidah [emoji57] [emoji57] .
Utakua mchaga wewe au mnyakyusa. ... Kama nimimi daaahhh nahisi wewe ndo nahisi utakua umechoka kukaaa kwaiyo nilazima utaondoka wewe kwanza .
Mimi napenda kukaaa nawatu napenda nyumba yenye vicheko ,sio ulete mambo ya baby sasa nyumba niyetu wawili tuuu[emoji23] [emoji57] [emoji108] .alafu unakuta nyumba inavyumba sita,,,, ivo vingine unataka ufugie majini ???