Shemeji 3 wamehamia kwangu, wanavaa ovyo kunitega?

Shemeji 3 wamehamia kwangu, wanavaa ovyo kunitega?

1. Wadogo wa kike wa mke wangu Ni kama wamehamia kwangu kiaina. Walikuja kumtembelea dada yao toka Disemba 2023 Ila naona hawaondoki.

2. Vaa Yao ndo inaniacha njia panda, nawaza niruke nao Kama ilivyokua kwa siri kwa Shangazi wa mke wangu (Oktoba 2023) au nikaushe tu? maana mashallah, mkia si haba. Kama mnavyofahamu Kondoa si haba kwa rangi adhimu, mkia na sura. Japo swala 5
Nilichogundua ni kwamba hawakutegi kwa lolote ni uzinzi tu unakusumbua
Siku hizi hilo watu wamelichukulia kama utamaduni hasa mikoa kama Dar, Pwani. Lindi na Mtwara sijui wanashida gani...Yaan uzinzi wao ni kitu cha kushabikia kama mpira
Nashangaa hapo sijui usaidiwe nini na wakati mwenyewe umeonesha nia ya kuwatamani
Kumbuka mwanadamu hujaribiwa kulingana na tamaa yake mwenyewe.
Waache waende mabinti wa upande wa mkeo ni wakuwaheshimu sanaaaa, kila utakachowafanyia kitakupunguzia uhaminifu kabisaa kwa hao ndugu,
Kumbuka ya kwamba wanawake hawana kifua cha kuficha siri,
 
1. Wadogo wa kike wa mke wangu Ni kama wamehamia kwangu kiaina. Walikuja kumtembelea dada yao toka Disemba 2023 Ila naona hawaondoki.

2. Vaa Yao ndo inaniacha njia panda, nawaza niruke nao Kama ilivyokua kwa siri kwa Shangazi wa mke wangu (Oktoba 2023) au nikaushe tu? maana mashallah, mkia si haba. Kama mnavyofahamu Kondoa si haba kwa rangi adhimu, mkia na sura. Japo swala 5
Pita nao tu. Kesi zinasuluhishika.
 
1. Wadogo wa kike wa mke wangu Ni kama wamehamia kwangu kiaina. Walikuja kumtembelea dada yao toka Disemba 2023 Ila naona hawaondoki.

2. Vaa Yao ndo inaniacha njia panda, nawaza niruke nao Kama ilivyokua kwa siri kwa Shangazi wa mke wangu (Oktoba 2023) au nikaushe tu? maana mashallah, mkia si haba. Kama mnavyofahamu Kondoa si haba kwa rangi adhimu, mkia na sura. Japo swala 5
Sasa yanini kuruka ruka,si utulie tu na mkeo maana na ye ni wa kondoa.
 
Achana na hayo mambo, fanya mambo mengine...
Kwa faida ya members weka number zao za simu...


Cc: Mahondaw
 
Achana nao hao mashemeji,
Wasikuharibie ndoa yako.

Huo ni mtego tu wa shetani na tamaa zako.

1. Tatizo ni pale utakapofumaniwa.
2. Tatizo ni pale utapiga alafu shem abebe mimba!
3. Umtongoze akatae, ujue atasema mbeleni au baadae wataporudi kwao.

Ila atakaye kutongoza kati yao........

Mengine tutaongea kwenye kikao chetu cha mwezi wa saba.
 
1. Wadogo wa kike wa mke wangu Ni kama wamehamia kwangu kiaina. Walikuja kumtembelea dada yao toka Disemba 2023 Ila naona hawaondoki.

2. Vaa Yao ndo inaniacha njia panda, nawaza niruke nao Kama ilivyokua kwa siri kwa Shangazi wa mke wangu (Oktoba 2023) au nikaushe tu? maana mashallah, mkia si haba. Kama mnavyofahamu Kondoa si haba kwa rangi adhimu, mkia na sura. Japo swala 5
Hapo tiyari ulisharuka nao. Malizia tu kimwili.😎
 
1. Wadogo wa kike wa mke wangu Ni kama wamehamia kwangu kiaina. Walikuja kumtembelea dada yao toka Disemba 2023 Ila naona hawaondoki.

2. Vaa Yao ndo inaniacha njia panda, nawaza niruke nao Kama ilivyokua kwa siri kwa Shangazi wa mke wangu (Oktoba 2023) au nikaushe tu? maana mashallah, mkia si haba. Kama mnavyofahamu Kondoa si haba kwa rangi adhimu, mkia na sura. Japo swala 5
Waunganishe kwa wajuba wa JF wa waoe na kuwaondoa nyumbani kwako😎
 
1. Wadogo wa kike wa mke wangu Ni kama wamehamia kwangu kiaina. Walikuja kumtembelea dada yao toka Disemba 2023 Ila naona hawaondoki.

2. Vaa Yao ndo inaniacha njia panda, nawaza niruke nao Kama ilivyokua kwa siri kwa Shangazi wa mke wangu (Oktoba 2023) au nikaushe tu? maana mashallah, mkia si haba. Kama mnavyofahamu Kondoa si haba kwa rangi adhimu, mkia na sura. Japo swala 5
Hivyo wanavyovaa, wanavaa mbele yako tu ila wakiwa na watu wengine wanavaa sio kimtego?

Kama jibu ni Hapana, jitafakari.....unajitega mwenyewe mkuu. Una mtego wako, una mapichapicha ya ngono kichwani kwako sasa wao bila kujua wanayaamsha, wanaligutua dude lililolala moyoni mwako😎. Liue, ondoa hiyo tamaa na utabaki kawaida
 
1. Wadogo wa kike wa mke wangu Ni kama wamehamia kwangu kiaina. Walikuja kumtembelea dada yao toka Disemba 2023 Ila naona hawaondoki.

2. Vaa Yao ndo inaniacha njia panda, nawaza niruke nao Kama ilivyokua kwa siri kwa Shangazi wa mke wangu (Oktoba 2023) au nikaushe tu? maana mashallah, mkia si haba. Kama mnavyofahamu Kondoa si haba kwa rangi adhimu, mkia na sura. Japo swala 5
Km ni kutoka kondoa ..ungetakiwa uwe umeshamaliza mchezo umebakiza mama mkwe
 
Mapema sana ningekuwa nmewachakaza vibaya ningeleta uzi wa kuomba ushauri wife kagundua nimewapitia wadogo zake watatu nishaurin nifanyaje ?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom