Share nasi matukio yako ya ukuaji

Kwahyo mkuu mkapiga nyama😅
 
Mkuu na wewe ulikaa seed farm pale igowole kwa mwalimu kauta aloooo wewe ni chuma kama mimi. Pia nimepita pale.
 
Igowole pale utakuwa ulikutana na kina G square
 
😂😂😂😂
 
Shangaziii [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] alikukomeshaaa
 
[emoji3][emoji3][emoji3]
 
Kaka uliaminiwa piga kazi ona kwa kutopeleka fimbo bora tumezalisha wataalamu feki wa umeme tanesco kila siku umeme unakatika
 
Haha yuko wapi saivi
 
Yaani wewe[emoji16][emoji16][emoji16]
 
Dah nimecheka kifala ulivyokula banzi
 
Jaba
 
Mimi bana TV ilikuwa inakaa chumbani kwa washua wakirudi kazini jioni wanaitoa tunatazama mpaka night kisha inarudishwa chumbani.Sasa mimi nikajiongeza niliiba funguo moja ya chumbani kwa washua ili wakienda kazini niwe naingia na kuangalia TV kwahiyo ndio ikawa mchezo wangu nikisikia gari wanarudi nazima fasta TV nafunga mlango wao kama hamna kilichotokea,house girl alikuwa analijua hili.Siku moja bwana kama kawaida walivyoondoka wazee kwenda kazini kama kawaida nikachukua funguo zangu nikafungua chumba chao nikaangalia sana TV ilipofika jioni mda ambao najua wanakaribia kurudi nikazima TV ila nikasahau kufunga mlango na funguo nikaiacha mlangoni.Mzee alivyorudi si akaikuta akamuuliza Housegirl nani ameingia mle chumbani na funguo kaipata wapi housegirl akanitaja duh katika siku nilizokula mikwaju ile ilikuwa miongoni mwa siku hizo na pia ndio ilikuwa mara ya mwisho kuchapwa na Mzee maana nilikuwa 16 au 17 hivi
 
Ila na wewe mchokozi aise! Kama hivi visa unavifikiliaje?

1. 200.....hapo nipo F5, boarding, nkatoloka. Maisha ya kuaa ndani huku ulikuwa dei,hayakuwa sawa. Kukawa na mshikaji nilisoma nae, kumbe kwao kuna rubisi,kali af tamu balaa. Nikanywa weeee,kumbe moshi unapanda mi sielewi. Njia ya kwenda kwao,kuepuka kukutana na mtu,ni sehemu ya kufugia ng'ombe wa maziwa,pamezinguushiwa senyenge.
Kukawa na maembe sasa. Ile narudi mida ya saa moja,mi naenda tu,nikasema niwapelekee washikaji hata maembe. Nkacuma,badhi yameiva,mengine mabichi na machanga humo humo.
Cha kubebea,hamna! Kuvua tu shati. Litafuliwa litakate,hapo sikuwa naelewa. Kuna mitalo ya maji humo balaa. Nikikanyaga, muguu huo,umezama. Hatua chache mbele,mzima mzima.
Naangalia sehemu ya kutokea,siioni. Maembe hapo yanamwagika na kupungua tu. Suruali na viatu,mwenyewe jiulize. Nilibahatika kukatiza barabara,nikaenda. Sikupita getini,nilipita njia za panya.
Mi sinajua naenda kwa majama,af ndo ilikuwa mara yangu ya kwanza kulewa sasa. Maembe yalobaki hayazidi hata 10.
Nimepita nkaingia darasani hapo ni mda wa kujisomea. Kumbe,kuna mwarimu hapo alikuwa amekuja kusaidia kurudia,kakaa kwenye viti vya wanafunzi. Naingia na maembe na suruali na viatu vimelowa, dah! Fedheha ya maisha nilopata nadhani ni ile tu. Nikatonywa,mi sielewi. Nadhani ile kutembea iliongeza wenge.
Maembe sikumpa mtu,nikaweka tu juu ya dawati.
Nashuka kuelekea bwenini, dah! Nkapoteza ramani mazima.
Kesho yake sasa, ndo naitwa na kupewa off siku 7,na kurudi na mzazi.
*****, naanzaje sasa! Khah!!!!!! Acha tu niishie hapa




2. Tukio la pili,nikiwa nasoma kama darasa la 2 au la tatu,acha niende kuiba asali🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣. Aiseee!
Nilitafuta mti mrefu,nkafanikiwa kuupata. Kuna mizinga ilikuwa karibu na kwetu ya majirani. Na lengo likawa tu nitoe kifuniko cha mzinga(ile mikubwa ya zamani), kweli kikadondoka. Kuangalia,nkaona hapa ntashambuliwa. Akili za kitoto bwana. Nikajisemea ngoja tu nichovye na kile kijiti ndo ntakilamba. Hata basi nililamba! Kilichonikuta sitokaa nisahau. Ila nachojua karibia mtaa mzima walisikia kilio na kuwahi. Kila sehemu ya mwili,nilidungwa. Baada ya mda sasa,mwili mzima unawaka moto, mdomo unapima kama kilo 10.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…