Serukamba ana malengo mawili katika mstakabali wa IPTL


aminangalo

aminangalo

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2013
Messages
976
Points
0
aminangalo

aminangalo

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2013
976 0
Serukamba ajipendekeza kwa zito amwachie Jimbo kwa sababu kigoma mjini hawamtaki kwa kuwalazimisha wampe EL kura wakati anaefaidika na pesa za zakaria za kukwepa kodi ni yeye! Na lengo la pili kuhakikisha EL aningia ikulu ili apate namna ya kurudisha pesa anazopewa na wadhamini wake!
 
Pesambilli

Pesambilli

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
283
Points
170
Pesambilli

Pesambilli

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
283 170
Serukamba ajipendekeza kwa zito amwachie Jimbo kwa sababu kigoma mjini hawamtaki kwa kuwalazimisha wampe EL kura wakati anaefaidika na pesa za zakaria za kukwepa kodi ni yeye! Na lengo la pili kuhakikisha EL aningia ikulu ili apate namna ya kurudisha pesa anazopewa na wadhamini wake!
Upuuzi mwingine huu hapa
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Points
1,250
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 1,250
Mtajua wenyewe na siasa zenu za maji taka.
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,530
Points
2,000
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,530 2,000
Serukamba ajipendekeza kwa zito amwachie Jimbo kwa sababu kigoma mjini hawamtaki kwa kuwalazimisha wampe EL kura wakati anaefaidika na pesa za zakaria za kukwepa kodi ni yeye! Na lengo la pili kuhakikisha EL aningia ikulu ili apate namna ya kurudisha pesa anazopewa na wadhamini wake!
Mkuu Zakaria yupi, yule wa Tarime?
 
N

ndaha

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2013
Messages
350
Points
0
N

ndaha

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2013
350 0
Sasa IPTL hapa imeingiaje mtani..EL je
 
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
19,539
Points
2,000
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
19,539 2,000
Serukamba ajipendekeza kwa zito amwachie Jimbo kwa sababu kigoma mjini hawamtaki kwa kuwalazimisha wampe EL kura wakati anaefaidika na pesa za zakaria za kukwepa kodi ni yeye! Na lengo la pili kuhakikisha EL aningia ikulu ili apate namna ya kurudisha pesa anazopewa na wadhamini wake!

Hizi juhudi za kuchamba kinyesi cha kipindupindu ingependeza zaidi mzifanyie kwa wahusika wa Dodoma hapa mnjisumbua tu
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,390
Points
2,000
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,390 2,000
Escrow ndio habari ya mjini..
 

Forum statistics

Threads 1,283,909
Members 493,869
Posts 30,805,732
Top