Mkuu Nyambala, naomba nitofautiane na wewe kwenye seriousness ya Membe. Lets be honest, kwana anatofauti na Mkulu?.
Kwa vile Ben alitoka MFA akapanda ghorofani, then JK naye akatoka MFA na kupanda ghorofani, that means 2015 ni zamu ya Membe kupanda ghorofani kama watangulizi wake.
Kwani Tanzania tunahitaji serious leaders wa aina gani?. Mimi naombea sana CCM imsimamishe Membe. Ningekuwa active kwenye media ningetamani vyombo vyetu vya habari vifanye trend setting kwa kumseti Membe ali ampokee JK ili Tanzania tumpate kiongozi mwingine kama JK!
Membe go go go!
Ila binafsi nimefarijika na kauli ya Membe leo. kuutambua mchango wa Ghafi kwa Bara la Africa.