Josephine
Joined
Likes
5

Profile posts Latest activity Postings About

  • Eng. Y. Bihagaze
    Watanzania tunayo kazi, tunayo kazi moja tu iliyo mbele yetu Kwa sasa. KUMPIGA.. Sababu ya kumpiga tunayo, nia tunayo Na uwezo tunao, CCM lazima tumpige.. APIGWEEEEEeeeeeee
    Manyanza
    OK maadam kesho nitapita makao makuu, mida ya mchana
    Tutor B
    Hujambo Josephine. Naomba tuwe marafiki.
    mbasajohn
    i saw ur post! did u intend me to use ur call! if yes send me a private msg
    M
    Josephine,

    Mstari uliounakili wa efeso 4:13 maana yake siyo hiyo bali ni Wafilipi 4:13 ndo unasema "Nayaweza mambo yote katika yeye anitiaye nguvu"
    Sir R
    Josephine karibu jamvini,

    Mafisadi wamejiandaa vyakutosha kupotosha umma wakati huu muhimu,

    Maisha yako ni mambo binafsi zaidi, kwa sasa ni Tanzania kwanza si maisha ya watu binafsi.

    Nakuombea uzima na hekima.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…