My Africa, my leader, hata kama ulitaka Iddi Amini atuchape bado wewe uliamini katika uliyokuwa ukiyasimamia, tatizo lako kubwa hukuandaa democracy process baada ya mapinduzi, hata Mwl. JK angeng'ang'ania madaraka mpaka leo si haba mambo kama haya yangeweza kumtokea, ANGALIZO, walibya walikasirika sana na hasa wapinzani wake wakuu wa kule Benghazi baada ya kuona juhudi za kumpandikiza mtoto wako akurithi, ni mambo haya ambayo nasisi tunayasikia, mtu uliesoma nae, ukilaza wake ukawa unaujua halafu kwa mgongo wa baba yake mara unasikia ni muheshimiwa fulani na kesho waziri mara kawa rais ni kitu inayouma sana na ndo hapo watu huweka rehani uhai wao. Anyway RIP Gaddafi, ulikomaa na ndo maana wamekuua, sasa jamaa ni kujichotea mifuta na mara walibya wataanza kulipa bili za umeme. Do u guyz kno kwamba ukiacha afya hawa jamaa umeme na maji ni bure, ukioa unapewa kianzio cha karibu Mil 100, Mahindi mabichi unakula japo ni jangwani kwasababu jamaa alivuta maji toka mediterenian halafu akasambaza libya.