Serikali kuwahakiki upya watumishi wake

Serikali kuwahakiki upya watumishi wake

Maslahi ya watumishi je?
Serikali ya hovyo kabisa kuwahi kutokea.
 
Waliona kwamba kazi haikuwa imefanywa kwa uaminifu, kwa hiyo watumishi wengi waliokuwa na vyeti fake walibaki.Hiyo ilikuwa na maana kwamba bado actual requirement ya watumishi waliohitajika kuajiriwa ilikuwa haifahamiki.Let's hope that that will not be the case this time around.
Una nafasi gani(kiutawala) ofisi ya utumishi??
 
Mbona nashindana na nimeshinda,hio kidogo ninayopata sifanyi kazi hivyo napokea ya bure,wala sina haja ya kutumia nguvu kwenye kazi yangu.
Utabainika tu eventually.Hakuna utani katika awamu hii.
 
Maslahi ya watumishi je?
Serikali ya hovyo kabisa kuwahi kutokea.
Mkuu yataboreshwaje kama bado watumishi fake wapo?Mimi naamini Rais ana nia njema na watumishi halali,ila Utumishi walimuangusha katika uhakiki wa mwanzo.Frankly zoezi halikufanyika vizuri.Let's hope it will be done correctly this time around kwa kuwa vyombo vya dola vimehusishwa.
 
ujiandae kunywa balimi ama viroba vya kupima 500 au 1000 utaridhika mkuu.Hali hii itakuwa ni ya hatari na itaitingisha nchii maana mzee mwenye mjengo wake tayariiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Hivi aliyeamua ' wanoko ' TISS ( Eagle Wing House ) nao wawepo katika zoezi la safari hii nani? Jamani ' nitalewa ' wapi tena Mimi ' Bia ' za bure hapa mjini?
 
Hat
Kama mada inavyojieleza hapo juu

Serikali ya JMT imeanza tena lile zoezi la kuwahakiki upya watumishi wake ambapo kwa awamu hii imedhamiria kuwadaka wale wote walioleta udanganyifu katika zoezi lililofanyika hapo awali.

Aidha katika awamu hii uhakiki huo haufanywi tena na maafisa utumishi wa idara zote za Serikali kama ilivyokuwa awali, ila tuu jukumu hilo limebebwa na kikosi kazi maalumu kilichoteuliwa na Rais wa nchi hii kikiwaunganisha baadhi ya maafisa kutoka UTUMISHI ,TISS NECTA,NACTE pamoja na TCU.

Zoezi hili limeshaanza katika taasisi mbalimbali ambapo idadi kamili ya watumishi waliobanika kufoji vyeti na kuleta udanganyifu katika zoezi la awali itaekwa bayana na mamlaka zinazohusika.

MY TAKE
Wakuu kwa uhakiki huu hakuna jiwe litakalosalia juu ya jiwe.kama ulileta ujanja ujanja mwanzoni sepa kabla hawajaja ofisini kwako.

Nitaleta idadi rasmi ya taasisi zilizokumbwa na dhoruba hili hivi punde.
stress Kwa watumishi...kama vyeti vinaakisi msisahau polisi na jeshi
 
Kweli wamedhamiria, lakini ingeenda hadi jeshini na bungeni ingekuwa murwaaa.
 
Kama mada inavyojieleza hapo juu

Serikali ya JMT imeanza tena lile zoezi la kuwahakiki upya watumishi wake ambapo kwa awamu hii imedhamiria kuwadaka wale wote walioleta udanganyifu katika zoezi lililofanyika hapo awali.

Aidha katika awamu hii uhakiki huo haufanywi tena na maafisa utumishi wa idara zote za Serikali kama ilivyokuwa awali, ila tuu jukumu hilo limebebwa na kikosi kazi maalumu kilichoteuliwa na Rais wa nchi hii kikiwaunganisha baadhi ya maafisa kutoka UTUMISHI ,TISS NECTA,NACTE pamoja na TCU.

Zoezi hili limeshaanza katika taasisi mbalimbali ambapo idadi kamili ya watumishi waliobanika kufoji vyeti na kuleta udanganyifu katika zoezi la awali itaekwa bayana na mamlaka zinazohusika.

MY TAKE
Wakuu kwa uhakiki huu hakuna jiwe litakalosalia juu ya jiwe.kama ulileta ujanja ujanja mwanzoni sepa kabla hawajaja ofisini kwako.

Nitaleta idadi rasmi ya taasisi zilizokumbwa na dhoruba hili hivi punde.
Uhakiki huu uko biased sana, mbona bashite ni exclusive wakati ule wa kwanza tu ulikuwa umtoa kaziji.
 
UNATAKIWA KUWA MAHALI PA KAZI YAKO AU TAARIFA ZAKO ZA KUTOKUWEPO ZIWE ZINAJULIKANA.
Mfano kwa walimu ili ulipwe mshahara unatakiwa uwe kwenye list ya majina (TANGE) 'mpya'. Inayoonesha Masomo Unayofundisha Yaliyowasilishwa Na Mkuu wa Shule Ofsi Ya Utumishi Wako bila hivyo mshahara hupati kwa mwezi 6.
[HASHTAG]#oline[/HASHTAG] Pastor
 
Yaani hiki kisingizio cha kuhakiki ndio kila mahali. ni kichaka ambacho serikali inatumia ili kukwepa majukumu yake. lakini kijamii wala siyo zoezi zuri. UDSM kuna maprofesa wameondolewa kisa cheti cha form iv!! hii ina utata mkubwa. suala la cheti cha form iv kuwa na utata haliondoi uwezo wa mtu kwamba amewezakufikia ngazi aliyofikia. kisosholojia, ilitakiwa hili zoezi lisiwepo kabisa. lakini kwa kuwa wanaosimamia hawana DNA ya ubinadamu, matokeo yake ndiyo hayo
Zoezi la kuhakiki vyeti fake ni zuri sana na naomba liwe endelevu.
Profesa amefoji cheti cha form 4 ?
siyo afukuzwe kazi tu bali hata huo uprofesa anyang'anywe,kama alifoji form 4 basi hata cheti chake cha form 6 ni batili kwa sababu alikosa sifa ya kuingia kidato cha 6 tena afungwe kabisa awe mfano kwa wengine wanaofiria kufoji
 
Back
Top Bottom