Serikali kuwahakiki upya watumishi wake

Serikali kuwahakiki upya watumishi wake

KIM JOHN UN

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2017
Posts
744
Reaction score
1,075
Kama mada inavyojieleza hapo juu

Serikali ya JMT imeanza tena lile zoezi la kuwahakiki upya watumishi wake ambapo kwa awamu hii imedhamiria kuwadaka wale wote walioleta udanganyifu katika zoezi lililofanyika hapo awali.

Aidha katika awamu hii uhakiki huo haufanywi tena na maafisa utumishi wa idara zote za Serikali kama ilivyokuwa awali, ila tuu jukumu hilo limebebwa na kikosi kazi maalumu kilichoteuliwa na Rais wa nchi hii kikiwaunganisha baadhi ya maafisa kutoka UTUMISHI ,TISS NECTA,NACTE pamoja na TCU.

Zoezi hili limeshaanza katika taasisi mbalimbali ambapo idadi kamili ya watumishi waliobanika kufoji vyeti na kuleta udanganyifu katika zoezi la awali itaekwa bayana na mamlaka zinazohusika.

MY TAKE
Wakuu kwa uhakiki huu hakuna jiwe litakalosalia juu ya jiwe.kama ulileta ujanja ujanja mwanzoni sepa kabla hawajaja ofisini kwako.

Nitaleta idadi rasmi ya taasisi zilizokumbwa na dhoruba hili hivi punde.
 
[emoji54][emoji54] Shiiiiiiiii usiseme kwa sauti.
 
Serikali imeanza tena kuwa frustrate wafanyakazi wa umma. This is amazing
mheshimiwa nakuambia mateso ya uhakiki huu ni kama msalaba wa jumuiya yani utapita nyumba kwa nyumba na ofisi kwa ofisi mkuu. namba zinasomwa vizuri mno bila ya kukanyagana mkuu.Pale Muhimbili wamepita na tayari wameshawang'oa ma nurse kadhaa.
 
Gore Vidal, the prolific American writer, had a book called "Perpetual War for Perpetual Peace: How We Got To Be So Hated".

This perpetual exercise is sounding like that.

It is way past what economists call " the point of diminishing returns".
 
Aisee udanganyifu mkubwa ulifanywa pale kwa mtumishi "kujiendeleza"....yaan mtu alienda kujiendeleza kwa cheti kisicho chake......Akapata cheo.

Ukaguzin wakwanza ,akakificha icho cheti kilichomfanya akajiendeleze[emoji23][emoji23]......kuna watu kaguzi zote zaawali walipona , ila hii sasa hamna chakupona!!!.

Wapo walotumia vyeti vyao, ila wakaenda kuvichezea kwa ma IT , chet kikasoma A A B B B......hawa nao hawaponi.

Wapo walonunua vya watu ,alafu wakavichezea kwa ma IT wakaweka majina yao..hao pia kwaheriii.

Ivi navyozungumza, Hospital moja ya mkoa mmoja hapa hapa tanzia.... Madaktar kadhaa na manesi kwa aina zao wapatao wanne ,wametemeshwa mzigo ijumaa ilopita!!!.


Aiseee Jamaa kaamua kuhusisha TISS na NECTA ,NACTE ,na TCU .... Kwasababu hiyo ......... Namim nahisi kabisa Kilichotokea Hospital hii, ndio kimefanya Zoezi lianzwe upya kwa kushirikisha Izo Taasisi nyeti.

Hata ivo ,usumbufu ni usumbufu tuuu..kufukua fukua makaburi yann bana.
 
Kama mada inavyojieleza hapo juu

Serikali ya JMT imeanza tena lile zoezi la kuwahakiki upya watumishi wake ambapo kwa awamu hii imedhamiria kuwadaka wale wote walioleta udanganyifu katika zoezi lililofanyika hapo awali.

Aidha katika awamu hii uhakiki huo haufanywi tena na maafisa utumishi wa idara zote za Serikali kama ilivyokuwa awali, ila tuu jukumu hilo limebebwa na kikosi kazi maalumu kilichoteuliwa na Rais wa nchi hii kikiwaunganisha baadhi ya maafisa kutoka UTUMISHI ,TISS NECTA,NACTE pamoja na TCU.

Zoezi hili limeshaanza katika taasisi mbalimbali ambapo idadi kamili ya watumishi waliobanika kufoji vyeti na kuleta udanganyifu katika zoezi la awali itaekwa bayana na mamlaka zinazohusika.

MY TAKE
Wakuu kwa uhakiki huu hakuna jiwe litakalosalia juu ya jiwe.kama ulileta ujanja ujanja mwanzoni sepa kabla hawajaja ofisini kwako.

Nitaleta idadi rasmi ya taasisi zilizokumbwa na dhoruba hili hivi punde.



Wasisahu Polisi na wanajeshi.

Pia makonda wasimsahau.
 
Back
Top Bottom