Serikali izuie matumizi ya iPhone, tulinde maadili yetu

Serikali izuie matumizi ya iPhone, tulinde maadili yetu

Ripoti ya yule Dada wa Mwakyembe uliiamini kua kuna vimelea vya ushoga vinawekwa kwenye manukato, dawa ya meno na jezi za mpira, ila kwa Iphone unakataa havipo [emoji38]

Hebu linda maadili ya Mtanganyika tupa hiyo Iphone inatuzalishia mashoga.

Nani kachunguza kwa iphone? Vyote ulivyotaja ni chemicaly induced , iphone ni hard and pure electronic circuits wapi na wapi?
+ ulifanya uchunguzi wapi au nani alifanya uchunguzi kuja na hiyo conclusion? Na chapisho lake likowapi?

Epuka story za vijiweni

Narudi vile vile, kama mtu anazikwa mzima mzima ili apate utajiri atashindwaje na hayo? Hiyo yote ni tamaa ya mtu.
 
Hoja iko sawa. Naamini Teknolojia ya kisasa ndo imeleta haya yote ufusika na mambo kibao. Fikria kipindi kabla ya simu watu walifanya mapenzi ila awakurekodi video leo hii ngono imekuwa chanzo cha mapato kupitia hizi simu . Bora zaman kuliko now... sioni faida ya Teknolojia

And yet here you are. Haujui kwamba upo JF kwa ajili ya Technology. You got a very low IQ
 
Hapo ndo ujue tunajiweza maana hatutaki interaction na mtu..
Unajiweza wapi ww hata kama ni pesa unazitolea matakoni au unazitengeneza ww. Huduma unajipa mwenyewe ili usitake hizo interaction na watu mambo mengine njaa ndio zinafanya muongee hayo ukishiba utajitambua
 
Sijui serikali inasubiri nini, ukizingatia kwamba kampuni inayounda simu za iPhone inamilikiwa na watu wenye utata wa kijinsia.

Na sisi kama Tanganyika tumedhamiria kulinda maadili yetu kwa jasho na damu. Lazima tupinge kweli kweli hadi mishipa ya shingo ipasuke.

Ni unajisi, hatuwezi kuruhusu matumizi ya iphone huku tukijua kuwa waundaji wake wanajihusisha na yale maswala! Kwanini? Turudi posta na kwenye umizimu.

Hatuwezi kukataa nguruwe kisha tukala mchuzi wake!!! Kwani mkemia mkuu wa serekale alisemaje? Kuna vimelea vya ushoga vyenye muundo wa bakteria ambavyo vimeunganishwa na iPhone kupitia pafyumu za mabeberu.

Mimi na wanakijiji wenzangu wa ardhi ya mbambadu tumedhamiria kupambana na kila picha ya upinde tutakayoiona popote hata kwenye gazeti. Tutafoka.

Serikali ya mama samia ihakikishe inafungia simu zote za iphone. Tulinde MILA zetu za kitanganyika.
Hata hiyo simu unayotumia pia serikali iizuie

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sijui serikali inasubiri nini, ukizingatia kwamba kampuni inayounda simu za iPhone inamilikiwa na watu wenye utata wa kijinsia.

Na sisi kama Tanganyika tumedhamiria kulinda maadili yetu kwa jasho na damu. Lazima tupinge kweli kweli hadi mishipa ya shingo ipasuke.

Ni unajisi, hatuwezi kuruhusu matumizi ya iphone huku tukijua kuwa waundaji wake wanajihusisha na yale maswala! Kwanini? Turudi posta na kwenye umizimu.

Hatuwezi kukataa nguruwe kisha tukala mchuzi wake!!! Kwani mkemia mkuu wa serekale alisemaje? Kuna vimelea vya ushoga vyenye muundo wa bakteria ambavyo vimeunganishwa na iPhone kupitia pafyumu za mabeberu.

Mimi na wanakijiji wenzangu wa ardhi ya mbambadu tumedhamiria kupambana na kila picha ya upinde tutakayoiona popote hata kwenye gazeti. Tutafoka.

Serikali ya mama samia ihakikishe inafungia simu zote za iphone. Tulinde MILA zetu za kitanganyika.
Tuanze na rangi za rainbow zilizopakwa kwenye mashule ya English medium
 
Bado ushamba unakusumbua 👭👬👨‍❤️‍👨👨‍❤️‍💋‍👨💑🏳️‍🌈 hizi ni emoji na zipo kwenye samsung sasa ww jidai eti samsung sjui nn kiufupi ukitaka kuwa salama kwa mawazo yako acha kutumia simu kabisa
Swala la kukosa marinda linahusishwa na apple mkuu, vumilia tu kwa kuwa miongoni mwa wanachama........huna sababau ya kutoa povu.
 
Aliyekwambia Samsung ndio ina afueni nani?
Hakuna emojis za me na me, ke na ke? Bendera ya rainbow hakuna?

Nikupashe sasa hao Korea Kusini wala hawajapinga Ushoga wako fresh tu na hakuna sheria zozote juu ya ushoga ila wao hua hawaongelei kama ilivyo zinaa nyingine kwao ni taboo kuongelea mambo ya ngono,

Kwa hiyo Nyumisi haupo safe na Samsung yako itupe fasta ulinde maadili ya Mtanganyika.
Apple wamejianika waziwazi kuwa wabeba nembo wa watu waliokosa marinda, na hata founder wake yule marehemu alikuwa mwanaupinde nguli, hivyo vumilia tu na hiyo apple yako umeshaorodheshwa kwenye list ya wale mashabiki kindakindaki wa upinde.
 
Sijui serikali inasubiri nini, ukizingatia kwamba kampuni inayounda simu za iPhone inamilikiwa na watu wenye utata wa kijinsia.

Na sisi kama Tanganyika tumedhamiria kulinda maadili yetu kwa jasho na damu. Lazima tupinge kweli kweli hadi mishipa ya shingo ipasuke.

Ni unajisi, hatuwezi kuruhusu matumizi ya iphone huku tukijua kuwa waundaji wake wanajihusisha na yale maswala! Kwanini? Turudi posta na kwenye umizimu.

Hatuwezi kukataa nguruwe kisha tukala mchuzi wake!!! Kwani mkemia mkuu wa serekale alisemaje? Kuna vimelea vya ushoga vyenye muundo wa bakteria ambavyo vimeunganishwa na iPhone kupitia pafyumu za mabeberu.

Mimi na wanakijiji wenzangu wa ardhi ya mbambadu tumedhamiria kupambana na kila picha ya upinde tutakayoiona popote hata kwenye gazeti. Tutafoka.

Serikali ya mama samia ihakikishe inafungia simu zote za iphone. Tulinde MILA zetu za kitanganyika.
The funny thing is kuna probability ya 5% kwenye ukoo wako kuna na shoga au msagaji!

Sio lazima uende mbali sana huko Cupertino,CA....wewe jichunguze au pitisha sensa kwenye ukoo wako wote wajaze fomu kuna chances of 5% kutokea mtu wa namna hiyo.

Na kampuni zingine,huenda kuna gay sema hawajajitangaza...there is that probability....kwahiyo tukatae simu zote?

I wonder,kuna high probability restaurant yako unayokula kuna mpishi gay.

Kuna high probability padri wako kanisani kwako ni gay.....Kuna uwezekano mkubwa kiongozi mkuu wako wa kwaya kanisani kwako ni gay...

etc

Tukienda kwa assumptions zako eti kila mwanadamu anaefanya kazi halali na kwa uhakika professionally tususie bidhaa zake sidhani kama utatumia chochote sasa!.........Funny thing is,unaweza kuamka asubuhi (pitishia mbali) ukakuta mtoto wako wa kiume ni gay,utamuua?Au utamsusa?Utafanyeje kama mzazi?

Usiangalie sana kwa jirani,jiangalie wewe pia
 
The funny thing is kuna probability ya 5% kwenye ukoo wako kuna na shoga au msagaji!

Sio lazima uende mbali sana huko Cupertino,CA....wewe jichunguze au pitisha sensa kwenye ukoo wako wote wajaze fomu kuna chances of 5% kutokea mtu wa namna hiyo.

Na kampuni zingine,huenda kuna gay sema hawajajitangaza...there is that probability....kwahiyo tukatae simu zote?

I wonder,kuna high probability restaurant yako unayokula kuna mpishi gay.

Kuna high probability padri wako kanisani kwako ni gay.....Kuna uwezekano mkubwa kiongozi mkuu wako wa kwaya kanisani kwako ni gay...

etc

Tukienda kwa assumptions zako eti kila mwanadamu anaefanya kazi halali na kwa uhakika professionally tususie bidhaa zake sidhani kama utatumia chochote sasa!.........Funny thing is,unaweza kuamka asubuhi (pitishia mbali) ukakuta mtoto wako wa kiume ni gay,utamuua?Au utamsusa?Utafanyeje kama mzazi?

Usiangalie sana kwa jirani,jiangalie wewe pia
Ukiisoma hii thread imeletwa very tricky ni wawili tu katika wachangiaji wameweza kung'amua hilo,
Mtoa mada ametaka kuwaumbua wanafki wanaojifanya wanachukizwa na wazungu kua wanaleta Ushoga lakini vifaa vyao wanatumia,

Mfano hapo juu kuna Mtu anakubali Iphone inaleta ushoga lakini Samsung haina, lol

Kuna mwingine anakataa simu hazina tatizo lolote kwenye ushoga ila anataka michoro ya rainbow kwenye shule za kindergatens ifutwe eti watoto watakua wanafundishwa ushoga,

Mwingine aliamini ripoti ya yule dada na Mwakyembe kua dawa za meno, manukato na jezi zinaleta ushoga ila alipoambiwa kuhusu simu akawa mkali na kudai haiwezekani, [emoji1]

Huyu sasa ndio Mtanzania halisi siku zote huvutia vitu kwake na kutokujali wengine, lilipokuja suala la kuacha matumizi ya simu kawa mkali hadi kuusahau ule wimbo wake pendwa wa "Tulinde Maadili yetu na Mila na Tamaduni zetu"
 
Ukiisoma hii thread imeletwa very tricky ni wawili tu katika wachangiaji wameweza kung'amua hilo,
Mtoa mada ametaka kuwaumbua wanafki wanaojifanya wanachukizwa na wazungu kua wanaleta Ushoga lakini vifaa vyao wanatumia,

Mfano hapo juu kuna Mtu anakubali Iphone inaleta ushoga lakini Samsung haina, lol

Kuna mwingine anakataa simu hazina tatizo lolote kwenye ushoga ila anataka michoro ya rainbow kwenye shule za kindergatens ifutwe eti watoto watakua wanafundishwa ushoga,

Mwingine aliamini ripoti ya yule dada na Mwakyembe kua dawa za meno, manukato na jezi zinaleta ushoga ila alipoambiwa kuhusu simu akawa mkali na kudai haiwezekani, [emoji1]

Huyu sasa ndio Mtanzania halisi siku zote huvutia vitu kwake na kutokujali wengine, lilipokuja suala la kuacha matumizi ya simu kawa mkali hadi kuusahau ule wimbo wake pendwa wa "Tulinde Maadili yetu na Mila na Tamaduni zetu"
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Ukiisoma hii thread imeletwa very tricky ni wawili tu katika wachangiaji wameweza kung'amua hilo,
Mtoa mada ametaka kuwaumbua wanafki wanaojifanya wanachukizwa na wazungu kua wanaleta Ushoga lakini vifaa vyao wanatumia,

Mfano hapo juu kuna Mtu anakubali Iphone inaleta ushoga lakini Samsung haina, lol

Kuna mwingine anakataa simu hazina tatizo lolote kwenye ushoga ila anataka michoro ya rainbow kwenye shule za kindergatens ifutwe eti watoto watakua wanafundishwa ushoga,

Mwingine aliamini ripoti ya yule dada na Mwakyembe kua dawa za meno, manukato na jezi zinaleta ushoga ila alipoambiwa kuhusu simu akawa mkali na kudai haiwezekani, [emoji1]

Huyu sasa ndio Mtanzania halisi siku zote huvutia vitu kwake na kutokujali wengine, lilipokuja suala la kuacha matumizi ya simu kawa mkali hadi kuusahau ule wimbo wake pendwa wa "Tulinde Maadili yetu na Mila na Tamaduni zetu"
[emoji2957][emoji2957][emoji2957][emoji2957][emoji2957][emoji1787]

You must be intelligent to understand sarcasm.

Wengi humu ni MAMBURULA.
 
The funny thing is kuna probability ya 5% kwenye ukoo wako kuna na shoga au msagaji!

Sio lazima uende mbali sana huko Cupertino,CA....wewe jichunguze au pitisha sensa kwenye ukoo wako wote wajaze fomu kuna chances of 5% kutokea mtu wa namna hiyo.

Na kampuni zingine,huenda kuna gay sema hawajajitangaza...there is that probability....kwahiyo tukatae simu zote?

I wonder,kuna high probability restaurant yako unayokula kuna mpishi gay.

Kuna high probability padri wako kanisani kwako ni gay.....Kuna uwezekano mkubwa kiongozi mkuu wako wa kwaya kanisani kwako ni gay...

etc

Tukienda kwa assumptions zako eti kila mwanadamu anaefanya kazi halali na kwa uhakika professionally tususie bidhaa zake sidhani kama utatumia chochote sasa!.........Funny thing is,unaweza kuamka asubuhi (pitishia mbali) ukakuta mtoto wako wa kiume ni gay,utamuua?Au utamsusa?Utafanyeje kama mzazi?

Usiangalie sana kwa jirani,jiangalie wewe pia
Au huko mtaani si wanawekaga vigodoro sijui baikoko
Mashogaa top wanajaaa na wanajumuika na raia wote wanakata mauno

By the way,nambie home boy kitambo sana sijakuona humu,kwema lakini

Ova
 
Ukiisoma hii thread imeletwa very tricky ni wawili tu katika wachangiaji wameweza kung'amua hilo,
Mtoa mada ametaka kuwaumbua wanafki wanaojifanya wanachukizwa na wazungu kua wanaleta Ushoga lakini vifaa vyao wanatumia,

Mfano hapo juu kuna Mtu anakubali Iphone inaleta ushoga lakini Samsung haina, lol

Kuna mwingine anakataa simu hazina tatizo lolote kwenye ushoga ila anataka michoro ya rainbow kwenye shule za kindergatens ifutwe eti watoto watakua wanafundishwa ushoga,

Mwingine aliamini ripoti ya yule dada na Mwakyembe kua dawa za meno, manukato na jezi zinaleta ushoga ila alipoambiwa kuhusu simu akawa mkali na kudai haiwezekani, [emoji1]

Huyu sasa ndio Mtanzania halisi siku zote huvutia vitu kwake na kutokujali wengine, lilipokuja suala la kuacha matumizi ya simu kawa mkali hadi kuusahau ule wimbo wake pendwa wa "Tulinde Maadili yetu na Mila na Tamaduni zetu"
Wakati mashoga miaka nenda rudi wapo tu na wanawaona
Wabongo ni wanafki

Ova
 
Apple wamejianika waziwazi kuwa wabeba nembo wa watu waliokosa marinda, na hata founder wake yule marehemu alikuwa mwanaupinde nguli, hivyo vumilia tu na hiyo apple yako umeshaorodheshwa kwenye list ya wale mashabiki kindakindaki wa upinde.
Mbona we unaifatilia wasafi radio na TV

Ova
 
Back
Top Bottom