Serikali izuie matumizi ya iPhone, tulinde maadili yetu

Serikali izuie matumizi ya iPhone, tulinde maadili yetu

Sijui serikali inasubiri nini, ukizingatia kwamba kampuni inayounda simu za iPhone inamilikiwa na watu wenye utata wa kijinsia.

Na sisi kama Tanganyika tumedhamiria kulinda maadili yetu kwa jasho na damu. Lazima tupinge kweli kweli hadi mishipa ya shingo ipasuke.

Ni unajisi, hatuwezi kuruhusu matumizi ya iphone huku tukijua kuwa waundaji wake wanajihusisha na yale maswala! Kwanini? Turudi posta na kwenye umizimu.

Hatuwezi kukataa nguruwe kisha tukala mchuzi wake.

Mimi na wanakijiji wenzangu wa ardhi ya mbambadu tumedhamiria kupambana na kila picha ya upinde tutakayoiona popote hata kwenye gazeti. Tutafoka.

Serikali ya mama samia ihakikishe inafungia simu zote za iphone. Tulinde MILA zetu za kitanganyika.
Hata steve jobs mwenyewe hakutaka watoto wake watumie iPhone
 
Anzeni kwanza kukataa misaada yake hata kwenye sekta ya afya tu!!mwambie beberu kuanzia leo hatutaki ARV'S zako za bure tunaanza kununua kwa pesa zetu!!uone kama wagonjwa wenu hawata pata shida!!panadol tu zinawashinda hiyo dose ya karibia laki 5,kwa kila mgonjwa kwa mwezi mtaiweza?!!
Naunga mkono hoja
 
Hoja iko sawa. Naamini Teknolojia ya kisasa ndo imeleta haya yote ufusika na mambo kibao. Fikria kipindi kabla ya simu watu walifanya mapenzi ila awakurekodi video leo hii ngono imekuwa chanzo cha mapato kupitia hizi simu . Bora zaman kuliko now... sioni faida ya Teknolojia
 
Itabidi izuie hata computer za mac ambazo zinatumiwa zaidi na watu wa graphics designing, movies na madesigner kibao.
Itabidi pia ifungie Google maana kila inapofika siku ya lgbt huwa wanaweka kibendera chao kwenye logo ya Google.
Itabidi pia wapige marufuku bidhaa za samsung maana nao wanaunva mkono pride National Coming Out Day 2021 & LGBT History Month: Samsung Employees Share Their Stories
In general itabdi wapige marufuku bidhaa karibu zote za makampuni makubwa ya nje... Swali je, tutaweza?
Kwa kua tumedhamiria kulinda Mila, Desturi na Maadili yetu basi inawezekana kabisa kuzuia vyote hivyo na kurudi enzi za kutembea kwa miguu kupashana habari,

Mila oyeeeeee
 
Kuna shoga moja mtandaoni halina aibu, lina simu ya gharama linatamka wazi kuwa limeipata kwa kubunyuliwa, linawashauri vijana kana nao wanataka simu kali wabunyuliwe. Turudi kwenye mada, kupiga marufuku matumizi ya simu ni shughuli pevu, ndoana yenye chambo imenasa kuitoa ni shughuli pevu. Ajenda ya ushoga inabebwa na vitu vingi sana, tena iko wazi, ukikwepa huku kule wanakupa, nyanja zote wahuni wameziteka. Ni vita ngumu inayotaka ustadi wa hali ya juu kuishinda
Hakuna vita yoyote, sisi tumekubali kua Wazungu ndio wameuleta Ushoga Nchini kwetu, Dawa sasa ni kujitenga nao kwenye kila kitu tukianza na Simu na Computer tena sio za IPHONE tu ni SIMU ZOTEEEEEE,

Mila na Desturi ya Mtanganyika inapaswa ilindwe kwa gharama yoyote hata kama itabidi kujifungia ndani na nchi kua kama kisiwa,

Kwanza sisi Watanganyika ni matajiri tuna kila kitu hatuwahitaji wao.
 
Yule wa Tiktok?
Wajidanganye
Watabinuliwa kwa ahadi hewa mwishowe

Kuwa na bwana mwenye hela ni moja.
Kuhongwa ni mbili
Na wewe muhongwaji uwe na akili za nidhamu ya matumizi ni jambo lingine.

Hehehehe umeongea kitu kikubwa sana ambacho wengi hawakijui,
Kua na Bwana mwenye Hela moja na huyo Bwana kuhonga mbili,

Wanasema Nyotaaaaaa
 
Anzeni kwanza kukataa misaada yake hata kwenye sekta ya afya tu!!mwambie beberu kuanzia leo hatutaki ARV'S zako za bure tunaanza kununua kwa pesa zetu!!uone kama wagonjwa wenu hawata pata shida!!panadol tu zinawashinda hiyo dose ya karibia laki 5,kwa kila mgonjwa kwa mwezi mtaiweza?!!
Tuna Mitishamba kibao tutatengeneza za asili na wagonjwa wetu watadunda,

Kikubwa tulinde Maadili ya Mtanganyika
 
Hoja iko sawa. Naamini Teknolojia ya kisasa ndo imeleta haya yote ufusika na mambo kibao. Fikria kipindi kabla ya simu watu walifanya mapenzi ila awakurekodi video leo hii ngono imekuwa chanzo cha mapato kupitia hizi simu . Bora zaman kuliko now... sioni faida ya Teknolojia
Kwa hiyo unakubali kua hata Zamani matendo hayo ya Ushoga na Uasherati yalikuwepo na sio kama katuletea Mzungu?
 
Sio Iphone tu yenye Vimelea vya LGBTQ hata Designers wengi ww nguo tunazovaw mostly of them are gays so Tuache kuvaa nguo? Hata Polymath wa Zama izo kama Da vinci na Scientists kibao most of them were gays je tu abandon vitu walivyo tuanzishia?Mkuu Be open-minded
 
Naona mashoga mnakejeli maadili ya kitanzania mkidhihaki tufuate na kuachana na teknolojia za kisasa na vifaa vyake kwa kuwa mnaona vifaa vingi vinatengenezwa na wenye utata wa mambo ya jinsia. Maji na tope vina uhusiano lakini hatuachi kunywa maji kwa kuwa yanatoka kwenye tope, kuna uwezokano wa kunywa maji safi kwa kuyachuja na kuyachemsha kuua vimelea vya magonjwa kisha kuyatenganisha na tope. Vifaa tutatumia ila utamaduni wao hatutaki, sisi tuna utamduni na maadili yetu tusililazimishwe kufuata ushetani wao
 
Back
Top Bottom