Serikali izuie matumizi ya iPhone, tulinde maadili yetu

Serikali izuie matumizi ya iPhone, tulinde maadili yetu

Hii ndo ilinifanya nilivyokuwa majuu kununua simu na tablet za samsung wakati wenzangu wote wakikimbizana kununua product za apple, maana hata yule mwanzilishi wa apple aliyefariki nafikiri alikuwa bwabwa.
Aliyekwambia Samsung ndio ina afueni nani?
Hakuna emojis za me na me, ke na ke? Bendera ya rainbow hakuna?

Nikupashe sasa hao Korea Kusini wala hawajapinga Ushoga wako fresh tu na hakuna sheria zozote juu ya ushoga ila wao hua hawaongelei kama ilivyo zinaa nyingine kwao ni taboo kuongelea mambo ya ngono,

Kwa hiyo Nyumisi haupo safe na Samsung yako itupe fasta ulinde maadili ya Mtanganyika.
 
Vimelea vip vinawekwa kwenye iphone?
Hiyo total illusion, hakuna vimelea vyovyote viko kwa iphone.

Kama vile mtu anatamani kupata nyumba, gari, na mafanikio mengine kwa haraka hupelekea vijana kuuza utu wao kwa kutoa nyuma.
Tamaa ya mali haina uhusiano na iphone. Hizo ni tamaa za mtu husika
Ripoti ya yule Dada wa Mwakyembe uliiamini kua kuna vimelea vya ushoga vinawekwa kwenye manukato, dawa ya meno na jezi za mpira, ila kwa Iphone unakataa havipo [emoji38]

Hebu linda maadili ya Mtanganyika tupa hiyo Iphone inatuzalishia mashoga.
 
Endelea kutukuza mila za uRaya.
Sio uRaya ni Ulaya hujui hata kuandika alafu unataka serikali ifungie simu brandi fulani kisa huna uwezo wa kuinunua au ushaliwa demu wako na mshkaji mwenye iPhone😆😆😆😆😆
 
Hii ndo ilinifanya nilivyokuwa majuu kununua simu na tablet za samsung wakati wenzangu wote wakikimbizana kununua product za apple, maana hata yule mwanzilishi wa apple aliyefariki nafikiri alikuwa bwabwa.
Bado ushamba unakusumbua 👭👬👨‍❤️‍👨👨‍❤️‍💋‍👨💑🏳️‍🌈 hizi ni emoji na zipo kwenye samsung sasa ww jidai eti samsung sjui nn kiufupi ukitaka kuwa salama kwa mawazo yako acha kutumia simu kabisa
 
Yaani kuna watu wapumbavu Yaani hata hujui ujibu nn. So nita summarize tu; Acha kutumia kitu chochote usichokitaka huna haki narudia huna haki ya kumkataza mwingine hata Km mwanao akishakuwa mtu mzima; that being said huo Utanganyika uwe wako tu na sio wote coz tukianza kuuliza kila mtu anataka nn kwa mwingine tutakatana mapanga hapa. So usitumie iPhone, usivae pink, shinda kanisani au msikitini na Mungu wenu, usiingie internet Wala nn baki na iyo unayodhan ni maadili yako ila koma kutuweka wote kw iyo Utanganyika wako na Km hutak anza kujilipua.
 
Yaani kuna watu wapumbavu Yaani hata hujui ujibu nn. So nita summarize tu; Acha kutumia kitu chochote usichokitaka huna haki narudia huna haki ya kumkataza mwingine hata Km mwanao akishakuwa mtu mzima; that being said huo Utanganyika uwe wako tu na sio wote coz tukianza kuuliza kila mtu anataka nn kwa mwingine tutakatana mapanga hapa. So usitumie iPhone, usivae pink, shinda kanisani au msikitini na Mungu wenu, usiingie internet Wala nn baki na iyo unayodhan ni maadili yako ila koma kutuweka wote kw iyo Utanganyika wako na Km hutak anza kujilipua.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Endelea kutukuza miRa za uRaya
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji12][emoji12][emoji12][emoji12][emoji12][emoji12][emoji12][emoji2957][emoji2957][emoji2957][emoji2957][emoji13][emoji13][emoji13][emoji13][emoji13][emoji13][emoji13][emoji13][emoji13][emoji13][emoji12][emoji12][emoji12][emoji12][emoji12][emoji12][emoji12][emoji12][emoji12][emoji12][emoji12][emoji12][emoji12][emoji12][emoji12][emoji12][emoji12]
Unatupa wasiwasi… mwanaume rijali unatumiaje emoj nyingi hivyo?
 
Unatupa wasiwasi… mwanaume rijali unatumiaje emoj nyingi hivyo?
Ukisikia msiba ndio huu kwa sisi wa dini ya mnyaazi Mungu tunasema inalilahi wa inailahi rajuuuuuuuniiiiii😆😆😆 man down man down
 
Hoja iko sawa. Naamini Teknolojia ya kisasa ndo imeleta haya yote ufusika na mambo kibao. Fikria kipindi kabla ya simu watu walifanya mapenzi ila awakurekodi video leo hii ngono imekuwa chanzo cha mapato kupitia hizi simu . Bora zaman kuliko now... sioni faida ya Teknolojia
Tatizo ni teknolojia au wewe mtumiaji wa teknolojia?.Kama una akili zako timamu hakuna kitu chochote cha kijinga ambacho unaweza ukakifanya kwakushawishiwa na teknolojia.

Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
 
Unatupa wasiwasi… mwanaume rijali unatumiaje emoj nyingi hivyo?
Mwanaume rijali anatakiwa atumie emoji ngapi? [emoji13][emoji13][emoji13][emoji13][emoji12][emoji12][emoji12][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji13][emoji12][emoji13][emoji12][emoji13][emoji12][emoji13][emoji12][emoji13][emoji12][emoji13][emoji12][emoji13]
 
Ukisikia msiba ndio huu kwa sisi wa dini ya mnyaazi Mungu tunasema inalilahi wa inailahi rajuuuuuuuniiiiii[emoji38][emoji38][emoji38] man down man down
[emoji2957][emoji2957][emoji2957][emoji2957][emoji2957]
 
Back
Top Bottom