Tayari Dhamiri zimeanza kuwasuta Kikwete na serikali yake!!!!! Wanaona mbele giza zito!!!!!, ndiyo maana wameanza kutafuta pa kupumulia na kutokea!!! Wasubiri vikao vya bunge vianze basi, mbona mapema mno?????!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Inafikia mahali mwizi anajuta kwa nini ameiba!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Kikwete tayari ameanza kuona dalili mbaya si mbali kutoka hapa! Yeye akitaka watanzania wamsamehe na kusahau, afanye haraka kutekeleza sera ya Chadema kuhusu kuundwa Tume Huru ya Uchaguzi, na mchakato wa dhati Kuandika Katiba Mpya!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ili kabla ya 2015 tuwe na Tanzania Mpya!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!