Serikali imechelewa kulipa mshahara wa mwezi Mei

Serikali imechelewa kulipa mshahara wa mwezi Mei

Mpunga hamna kwa kweli but naiamini serikali leo itarusba sms kutujuza ili wadeni wetu watuvumilie

Sent from my SM-G977B using JamiiForums mobile app
Mimi wadeni wangu itabidi niwapige riba hata ya asilia Moja! Maana wakati wanakuja kukupa Hili la mshahara kuchelewa hatukuliweka ktk makubaliano. Makubaliano ni mwisho tarehe 23. Biashara inatakiwa isimame ktk straight line
 
Wanajeshi na Watu wa Usalama wameingiziwa tokea Saa 5 Asubuhi ya leo na Walimu na Police wao waendelee Kuvumilia wataingiziwa Ijumaa tarehe 26 au Jumamosi tarehe 27.
Nchi hii USALAMA WA TAIFA ndio watumishi wa mwisho kulipwa mshahara, hawa hulipwa kuanzia tar 25 hadi 26.

POLISI
JWTZ
MAGEREZA
UHAMIAJI
ZIMAMOTO
WAALIMU
WAHUDUMU WA AFYA

Hawa hutangulia kulipwa na hii ni kutokana na kuwa ni kada ambazo zimejaa watu wasiona na uvumilivu hasa wa kifedha.
 
Mimi wadeni wangu itabidi niwapige riba hata ya asilia Moja! Maana wakati wanakuja kukupa Hili la mshahara kuchelewa hatukuliweka ktk makubaliano. Makubaliano ni mwisho tarehe 23. Biashara inatakiwa isimame ktk straight line
Kausha damu
 
Back
Top Bottom