Hapa Bagamoyo nimeona Walimu wamepanga foleni ndefu sana pale NMB
Acha roho mbaya,roho mbaya haijengi.Hata msipolipwa
Mpunga mtamuuzia nani?TumainiEl unaitwa huku.
Yale ya Ruto yananukia na huku!!!!
Sie wakulima hatunaga mshahara, ndo kwanza tunavuna Mpunga.
PESA wanalipwa wabunge pale dodoma.wafanyakazi waungane kupinga bunge kukaa muda mrefu dodoma kujadili upuuzi vinginevyo itafikia wakati hamtalipwa kabisa kama kenya.Sioni kitu kabisa ,tatizo nini au makusanyo au mwigulu kazi imemshinda
USSR
Naona kimya kama hakuna lilolo tokea vile
Mikwala ya kulipa mshahara tarehe 19 Leo hadi 23 kimya tu
USSR
Acha roho mbayaHata msipolipwa
Watu wanahoji, habari za saving zinatoka wapi?Akili za waajiriwa hizi, no savings, nothing
Watu wanahoji, habari za saving zinatoka wapi?
Siyo kweli, mpaka uishe mwezi May kama mishara haijatolewa ndiyo itakuwa imechelewa.Naona kimya kama hakuna lilolo tokea vile
Mikwala ya kulipa mshahara tarehe 19 Leo hadi 23 kimya tu
USSR
Usipohoji unaweza kuwa utamaduniWewe unafikiri wanahoji kwa nini? Hawana hela za dagaa
Unafoka au unauliza hujui kua Pesa wamepewa Yanga wakashabikie timu yao ?Naona kimya kama hakuna lilolo tokea vile
Mikwala ya kulipa mshahara tarehe 19 Leo hadi 23 kimya tu
USSR
Tarehe 22Kwani mwisho wa Mwezi ni lini