polokwane
JF-Expert Member
- Dec 16, 2018
- 4,122
- 7,597
Kweli mshahara ulitoka juzAcha uongo sasa
USSR
Kweli mshahara ulitoka juzAcha uongo sasa
USSR
Ninataka nikalebususu Kuna k Moja Leo lazima iliweNilijua tu utakua mzee wa kilaji alosto inakutesa af wanakuchelewesha
Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
Vipi mama'ko leo kakunyima mpaka aone mshahara?Sema mchoyo italiwa na nyenyere
USSR
Mama'ko kashikika leo.Leo ni zamu Yako
USSR
Achen matusiLeo ni zamu Yako
USSR
Saa ngapi?Maandalizi yalifanyika jana.
Leo watu mtapata chochote kitu mkahonge
😁 😁Teja wa hilo limbususu lako fanya basi kunigea
USSR
😄😄🤣🤣🙌🙌Teja wa hilo limbususu lako fanya basi kunigea
USSR
Sa huna hela unahongaje njoo nikuhonge nikupaue mwanaume unalialia mshahara kuchelewaNataka nimhonge Nile jicho Leo
USSR
Maskini huyu kila siku anajifanya anamsifia maza kumbe analilia mshahara 🤣🤣🤣Vipi mama'ko leo kakunyima mpaka aone mshahara?
Tanzania kuna mshahara wa kufanya saving? Na bila shaka kuna makato ya mkopo humo humo.Akili za waajiriwa hizi, no savings, nothing
FaizaFoxy I did not expect this language from you. Nini mbaya na wewe leo?Vipi mama'ko leo kakunyima mpaka aone mshahara?
Kweli mishahara ya walimu inadhalilisha utu waoHapa Bagamoyo nimeona Walimu wamepanga foleni ndefu sana pale NMB