Naona kimya kama hakuna lilolo tokea vile
Mikwala ya kulipa mshahara tarehe 19 Leo hadi 23 kimya tu
USSR
Wanajeshi na Watu wa Usalama wameingiziwa tokea Saa 5 Asubuhi ya leo na Walimu na Police wao waendelee Kuvumilia wataingiziwa Ijumaa tarehe 26 au Jumamosi tarehe 27.Naona kimya kama hakuna lilolo tokea vile
Mikwala ya kulipa mshahara tarehe 19 Leo hadi 23 kimya tu
USSR
Hakikisha mshahara wako unaukuta uliopita kwenye account. Usiishi kwa madeniNaona kimya kama hakuna lilolo tokea vile
Mikwala ya kulipa mshahara tarehe 19 Leo hadi 23 kimya tu
USSR
Unapigia debe CCM halafu unalilia mshahara 🤣🤣🤣🤣 acha kazi ukiona mshahara wako sio 7 digits we ni mtumwa tuHuwezi kujua changamoto zangu na pia usinipangie maisha na kudai mshahara sio kosa kisheria
USSR
Una njaa mzee baba😆Naona kimya kama hakuna lilolo tokea vile
Mikwala ya kulipa mshahara tarehe 19 Leo hadi 23 kimya tu
USSR
Kwani unaliopwa ni Mshahara wa nwezi gani?Mfungo umeisha umeanza uongo
USSR
Mkuu unataka tuishi kwa Nini?Mnawezaje kuishi kwa mishahara wazee
tutakula hewa mwaka huu!!Naona kimya kama hakuna lilolo tokea vile
Mikwala ya kulipa mshahara tarehe 19 Leo hadi 23 kimya tu
USSR
Labda bado wanajazia jazia ili kila mtumishi acheke mwezi huu...Naona kimya kama hakuna lilolo tokea vile
Mikwala ya kulipa mshahara tarehe 19 Leo hadi 23 kimya tu
USSR
Utafikiri yeye anasaveWatu wanahoji, habari za saving zinatoka wapi?