Serikali imechelewa kulipa mshahara wa mwezi Mei

Serikali imechelewa kulipa mshahara wa mwezi Mei

Kwani unaliopwa ni Mshahara wa nwezi gani?

Kwa akili hizo zako za kudhani kila mmoja ni muongo ndiyo zinakuoelekea unajidanganya kuwa mwisho wa mwezi umefika.

Kulipwa nshahara kabla ya mwezi kukamilika ni kuenziwa tu lakini si lazima. Msijidanganye.
Kwani ukinilipa tarehe 22 Kisha mwezi ujayo ukanilipa tarehe 22 hapo utakua umenienzi au umenilipa baada ya siku 30 ama 31 zinazokamilisha mwezi?
 
Unapigia debe CCM halafu unalilia mshahara [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] acha kazi ukiona mshahara waki sio 7 digits we ni mtumwa tu
Nampigia debe mamako akagongwe

USSR
 
Back
Top Bottom