Carleen
JF-Expert Member
- Nov 6, 2018
- 8,621
- 29,671
Dark matter niliishia episode ya kwanza nikaiacha kwanza,Washaanza kuzingua hadi mimi ndugu yangu now nipo kwenye dark matter
Nimepakua Apollo has fallen ngoja nione kama ina muujiza..!
Dark matter niliishia episode ya kwanza nikaiacha kwanza,Washaanza kuzingua hadi mimi ndugu yangu now nipo kwenye dark matter
Noma sana mimi naruka nayo ep moja moja hadi leo nimeimaliza huko apple tvDark matter niliishia episode ya kwanza nikaiacha kwanza,
Nimepakua Apollo has fallen ngoja nione kama ina muujiza..!
Mnaiangalia mambo gani humoNoma sana mimi naruka nayo ep moja moja hadi leo nimeimaliza huko apple tv
Noma kaka mambo ya fizikia tu na taimu tlaveli mixa matumizi ya akili kwa ufasahaMnaiangalia mambo gani humo
Sawa kakaNoma kaka mambo ya fizikia tu na taimu tlaveli mixa matumizi ya akili kwa ufasaha
Acha tu Mkuuunaona unaikumbuka..!? ama hakuna kitu inakuja..!?
ila wanazingua unasubiri miaka 3 na kuendelea mpaka unasahau hata series ilikuwa inahusu nini..!
Nimecheka, lakini ukweli ni kuwa terminal list mwenyewe nimekimbiza mwizi kimya kimya, vitu vingi sana nimejikuta sivikumbuki.!Acha tu Mkuu
Yani napata concept kwa mbali sana yani tukio ambalo kws kiasi nimelikumbuka ni pale jamaa alipo feki kifo chake.
Lakini ile mission ya kuiba black pearl hata siikumbuki.
Na hii sio kwa Lupin peke yake, hata The Terminal List S03 nimeshindwa ku relate matukio mengi kwasababu matukio ya S02 mengi nimeyasahau. Ila kwenye hii sijairudia nimeenda nayo hivyo hivyo hadi nimeimaliza na niwe mkweli, sijaielewa.
Unaposhusha mpya, shusha na episode moja ya mwisho ya msimu uliopita ili ikukumbushe ilipoishia. Mi Huwa nafanya hivyoAcha tu Mkuu
Yani napata concept kwa mbali sana yani tukio ambalo kws kiasi nimelikumbuka ni pale jamaa alipo feki kifo chake.
Lakini ile mission ya kuiba black pearl hata siikumbuki.
Na hii sio kwa Lupin peke yake, hata The Terminal List S03 nimeshindwa ku relate matukio mengi kwasababu matukio ya S02 mengi nimeyasahau. Ila kwenye hii sijairudia nimeenda nayo hivyo hivyo hadi nimeimaliza na niwe mkweli, sijaielewa.
kwenye Lupin nimefanya hivyo lakini nimeshindwa ku connect dots kabisa.Unaposhusha mpya, shusha na episode moja ya mwisho ya msimu uliopita ili ikukumbushe ilipoishia. Mi Huwa nafanya hivyo
Wameachia episodes zote niruke nayo muda huu huu? The bay harbor butcher 😁😁View attachment 3701659
Season 2 mzigo upo hewani 🔥
mnapendeaga nini huu ukatili..!? niliwahi tazama trailer moja, kuna siku mliisifia humu ndani, nilikimbiaa, sahii naitazamaga kwa mbali kama naaga maiti..!🙌🏾Wameachia episodes zote niruke nayo muda huu huu? The bay harbor butcher 😁😁
Kwakweli mi napenda anavyo ponyoka kwenye mikono ya detective kwa nasibu zinazo niacha kinywa wazi. Jamaa hakamatiki licha ya kufanya mauajimnapendeaga nini huu ukatili..!? niliwahi tazama trailer moja, kuna siku mliisifia humu ndani, nilikimbiaa, sahii naitazamaga kwa mbali kama naaga maiti..!🙌🏾
Pia namna anavyo fanya mambo yake bila kuacha ushahidi. Nadhani hii ilipaswa iitwe HOW TO GET AWAY WITH MURDER 😁mnapendeaga nini huu ukatili..!? niliwahi tazama trailer moja, kuna siku mliisifia humu ndani, nilikimbiaa, sahii naitazamaga kwa mbali kama naaga maiti..!🙌🏾
Wanaachia moja moja mkuu kila wikiWameachia episodes zote niruke nayo muda huu huu? The bay harbor butcher 😁😁
Hapa nina wiki 8 za kusubiri.Wanaachia moja moja mkuu kila wiki
Hapana mkuu subira haivuti heri. Wewe jitunuku moja moja tu. Mimi Nina series ambazo nafatilia episodes kila wiki kama 8 hivi:Hapa nina wiki 8 za kusubiri.
American hostage nimeishia njiani interest imeisha ngoja nicheki trela ya sheriff county kwanza nione ipoje ndo naisikia leoHapana mkuu subira haivuti heri. Wewe jitunuku moja moja tu. Mimi Nina series ambazo nafatilia episodes kila wiki kama 8 hivi:
1. CIA
2. WAR
3. NCIS NEW YORK
4. TULSA KING
5. SHERIFF COUNTRY
6. MARSHAL
7. SWAT EXILES
8. AMERICAN HOSTAGE
Sasa hapo mkuu Leo unaangalia hii kesho hii😂
Sheriff country ipo msimu wa pili sasahivi. Anza nayo ipo vizuriAmerican hostage nimeishia njiani interest imeisha ngoja nicheki trela ya sheriff county kwanza nione ipoje ndo naisikia leo
Orodha nzuri hiiHapana mkuu subira haivuti heri. Wewe jitunuku moja moja tu. Mimi Nina series ambazo nafatilia episodes kila wiki kama 8 hivi:
1. CIA
2. WAR
3. NCIS NEW YORK
4. TULSA KING
5. SHERIFF COUNTRY
6. MARSHAL
7. SWAT EXILES
8. AMERICAN HOSTAGE
Sasa hapo mkuu Leo unaangalia hii kesho hii😂