Series (Special thread)

Series (Special thread)

November
 

Attachments

  • 4C923862-548B-40A1-A9D0-06ADC5B6F620.jpeg
    4C923862-548B-40A1-A9D0-06ADC5B6F620.jpeg
    881 KB · Views: 1
Mchizi wakuitwa Calvin ni katika kisiwa hicho cha newfoundland huyu jamaa kipindi yupo mzee wake alikufa katika ajali yenye utata kidogo

Pia Jamaa alishuhudia kiumbe cha ajabu ndani ya habari hiyo

mchizi sasa kashakuwa ila bado anataka atafute kule kiumbe Na pia muda huo huo serikali inataka watu wa kisiwa hicho wahame kila familia itapewa Dola 140K wahame hapo

sasa kuna wazee hawataki kuhama hapo hata calvin naye hataki 😁

Na bado kile kiumbe ndani ya maji ebwana we 🔥🔥🔥

Wanangu mimi ndo nipo Episode 2 leo nyerere day Tulia na hili Tambala
🔥 made in Canada
Screenshot_20261016_203145_Netflix.jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom