Vincenzo Jr
Platinum Member
- Sep 23, 2020
- 33,126
- 82,915
Mobland season 2 ep 1 tumebarikiwa
Kudadadek single episode ya neagley ina 7GB. SIO KWAMBA SIWEZI KUDOWNLOAD ila hiyo space sina na muda wa kusubiri 7GB per a single episode sinaChimbo jipya wazee wa kutakatisha mbps kipande kimoya gb 3 kawaida
Kabisa kaka sio powa 😄😁😁😄Kudadadek single episode ya neagley ina 7GB. SIO KWAMBA SIWEZI KUDOWNLOAD ila hiyo space sina na muda wa kusubiri 7GB per a single episode sina
Kunawatu huwa wanashangaa kwanini napenda 720p ni kwa sababu series nzima unakuta ina less than 4GB so kuishusha hainichukui muda mrefu kusubiri tofauti na episode moja ikiwa na GB kuamzia 2 na kuendelea
Inahusu nin mzeeItafute na KNIGHTFALL Ni series ya kitambo kidogo ila ni🔥...
Kama hujawahi iona
NI KUTEMBELEA WIFIChimbo jipya wazee wa kutakatisha mbps kipande kimoya gb 3 kawaida
Stream live moviebox au pita humuKudadadek single episode ya neagley ina 7GB. SIO KWAMBA SIWEZI KUDOWNLOAD ila hiyo space sina na muda wa kusubiri 7GB per a single episode sina
Kunawatu huwa wanashangaa kwanini napenda 720p ni kwa sababu series nzima unakuta ina less than 4GB so kuishusha hainichukui muda mrefu kusubiri tofauti na episode moja ikiwa na GB kuamzia 2 na kuendelea
Hivi hii si ndio mshua anakufa halafu dogo anaaza kukutana na matycoon na i aonekana ana hekari za bangi? Nilianza tu kidogo mwaka juzi sikumalizaga.Nimemaliza the gentlemen. Vita kati ya eddy na freddy haitakuja iishe
All in all
Damu ni nzito kuliko maji.
Wa english nimekubali kazi zao
View attachment 3673436
Ulijikosesha uhondoHivi hii si ndio mshua anakufa halafu dogo anaaza kukutana na matycoon na i aonekana ana hekari za bangi? Nilianza tu kidogo mwaka juzi sikumalizaga.
Ni nzuri??
Nipe sites nzuri za kustream maana movie box washatia tamaa kila kitu pesa nina wifi hapa nataka iendee hakiUlijikosesha uhondo
Chukua
mobland
Gangs of London
The gentlemen
Zote zina watu wenye maamuzi
CineNipe sites nzuri za kustream maana movie box washatia tamaa kila kitu pesa nina wifi hapa nataka iendee haki
Nasubiri ijae kwanza shukran kwa taarifaNilikuwa najiandaa kuiendeleza Neagley ila nimekutana na chuma hiki cha Mobland wameachia season 2, na leo wametoa episode 1.
Imenibidi kwanza nianze nayo hii halafu hiyo ya Neagley itafuata baadaye.
View attachment 3673534
Movie zote napatA?? QUALITY NI UHAKIKA?