Mallerina
JF-Expert Member
- Jan 19, 2023
- 4,660
- 11,773
Huoni mwaka huo unasoma 2023😹😹🔥🔥🔥Wewe mwenyeji humu JF 😹😹
Huoni mwaka huo unasoma 2023😹😹🔥🔥🔥Wewe mwenyeji humu JF 😹😹
100k 😹
Tumefanana tu 🔥😁duniani wawili wawiliHuyu ni yulee cheupe wa zaman nilikua namuulizia
Mwanamke mbaya wewe yan nakuulizia hapa unauchuna tuTumefanana tu 🔥😁duniani wawili wawili
JF ni msitu wenye wanyama wakali 😹😹😹😹😹😹kheh yamekuwa hayo tena
Mimi afu nina Id moja tu nyingine ni ipi hio
Hii comment ukimaliza futa😂😂😂Enhee, leta mambo Malle.
Sio id hii bana 😹😹Huoni mwaka huo unasoma 2023😹😹🔥🔥🔥
bado ipo hebu nawa uso urudi kuzoom vizuri😆😆Irudiwe
Wewe uko naked mpk utake naked?Isiwe na emoji, iwe naked.
🤣🤣🤣🤣hio sio naked mshaamua tyr ni mimiJF ni msitu wenye wanyama wakali 😹😹😹
Nikisema nitatoa uondo mapema wee tulia kamati yangu iingie kazini..!! 😹
Leo umembamba chukua chuma chako 😹😹Mwanamke mbaya wewe yan nakuulizia hapa unauchuna tu
Ni hiii😍😍😍Sio id hii bana 😹😹
😹😹😹kheh sio mimi aiseeeeMwanamke mbaya wewe yan nakuulizia hapa unauchuna tu
Ndio 😹😹🤣🤣🤣🤣hio sio naked mshaamua tyr ni mimi
😹mimi nina kipini huyo mnayesemea itakuwa hanaNdio 😹😹
Id ni hio hio ata tukimuuliza Mello😹si ndio🤣🤣 akirudi utamueleza kwanini ulibadili I'd ukamkimbia
😹😹😹 Kwahiyo mi mpashkuna?Hi kampeni inayoendelea niya kipashikuna
Pita naked basi ntilu boss wa KigomaKwema
mi nakuamini shida ipo kwa spidernyoka hataki kukuelewa mdogo wangu😅😅Id ni hio hio ata tukimuuliza Mello😹