spidernyoka
JF-Expert Member
- Jan 2, 2020
- 8,841
- 23,413
Had usemwe
Had usemwe
Mimi sio mtu wa picha kama lamomy😸Had usemwe
Hamna hata unaamua tuMimi sio mtu wa picha kama lamomy😸
Malle papaa umemuona?
Hapo material yamejaa wewe ni kuita mafundi ujenge..!! 😹
Hilo hardware lenyewe ushindwe wewe kumiliki mjengo..!!
Amua basi 🥳🥳🥳🤗Hamna hata unaamua tu
Mimi tena?Amua basi 🥳🥳🥳🤗
Ulikua wapi sasa na wewemy baadae irudiwe iyoo!! Nilikua offline
Wow jamani mdogo wangu mimi familia yetu tumejaliwa upendo utu na utulivu mpe mahaba mpaka apagaweYote haya naji-make kwa Ajili yake. Iwe Leo au kesho nitampa hata hiki kidogo nitakacho jaaliwa kupata😌
Ndio babyWewe wa kutumia iPhone eleven kweli? 😹😹
Mwananyamala gani tena na wewe yaani unataka kuninyima Sheynziiiiiiii wewe😹😹😹 Maelezo marefu nitapotea..!!
Au unasema mwananyamala kisiwani?
huko kote ni kuweweseka kwa chino tu; msamehe Bure.Ulikua wapi sasa na wewe
Halafu sipendi kuitwa my 🤣🤣
Na kafanikiwa kunichanganya kabisa!! Siku zote hizo chino nilikua wapiMashallah 😍
Mtoto Una lips za kufyonzwa weyeee..!!
Kasura kazuri afu ka pliz babe kiss me..!🔥
Sio mtu msura umejaa km sinia la wali wa arobaini..!! 😹😹
Hapo shem lazima adinde muda wote..!!
Kapachino kazi unayo mwaka huu huchomoki..!! 😹
IrudiweNimefuta 😹
Dah 🤣🤣huko kote ni kuweweseka kwa chino tu; msamehe Bure.
Lema anaongea kama katika kicwaNilikua namsikiliza lema!
Anakuharibu huyu 😅😅Na kafanikiwa kunichanganya kabisa!! Siku zote hizo chino nilikua wapi
Kupatwa kwa chinoDah 🤣🤣
Anachoongea hakielewiki it's better angechagua kukaa kimya!! Ukombozi si lelemaLema anaongea kama katika kicwa
mwambie sijiwezi kwakeNipo busy jukwaa la siasa chino bana..!!
Haya unasemaje?
Hakuna jipya, 😹Irudiwe