The ghost writer
JF-Expert Member
- Apr 5, 2023
- 982
- 1,992
Nakupenda kama ninavyopenda mke wangu.😌Kabisaa Shem hujakosea 🔥🔥
Nakupenda kama ninavyopenda mke wangu.😌Kabisaa Shem hujakosea 🔥🔥
😹😹😹 Sifa za uongo sizitaki..!!
Kaumba ~ Damian soulUongo sio mzuri afu hupendezi kuwa muongo 😹😹
Ili upunguze kuzururaAfu kwanini leo umefuta chap ivyo
Ndo unafaidi mwenyewe
Shem yamekua hayo? 😹😹Nakupenda kama ninavyopenda mke wangu.😌
Aya nimtulia.hapa nipe ata view once na mimi nikusifie sasa 😔🤗Ili upunguze kuzurura
Hamniiti mkiselfika😁💔😹🙆Kufaidi vipi wakati, mimi na Lamomy sio wapenzi?
Kwani wewe umeona? 😹Kuna sifa gani ya uonho hapo?
Wewe kuselfika utakiHamniiti mkiselfika😁💔😹🙆
Hio.picha irudiwe basi 🤗😁Wewe kuselfika utaki
Nafurahishwa na pirika zenu za kunijaza..!! 😹😹Kaumba ~ Damian soul
Kwani Kuna dhambi shemeji 😌Shem yamekua hayo? 😹😹
Em mtongoze aache wenge..!!Kufaidi vipi wakati, mimi na Lamomy sio wapenzi?
Siku nyingine tena 😹Aya nimtulia.hapa nipe ata view once na mimi nikusifie sasa 😔🤗
chat kwa picha dawiriHio.picha irudiwe basi 🤗😁
Hamna dhambi sisi ni mashemeji..!! 😹Kwani Kuna dhambi shemeji 😌
Em mtongoze aache wenge..!!
Na tukipeana kidogo Kuna tatizo ?😌Hamna dhambi sisi ni mashemeji..!! 😹
Sijaona mkiselfika humu sasa itakuwaje jmnichat kwa picha dawiri