Mallerina
JF-Expert Member
- Jan 19, 2023
- 4,508
- 11,518
😂😂nawaona na lamomy tuAtanikataa tuu huyu! Leo ananishambulia sana. Sijui shida nini? 😊
🐒
😂😂nawaona na lamomy tuAtanikataa tuu huyu! Leo ananishambulia sana. Sijui shida nini? 😊
Hawezi, ila mfate pm.Atanikataa tuu huyu! Leo ananishambulia sana. Sijui shida nini? 😊
Kwani wewe umeona? 😹
Mi nimeweka miguu nashangaa nasifiwa rangi na shepu..!!
Em toka hukoo 😹😹Na tukipeana kidogo Kuna tatizo ?😌
😂😂nawaona na lamomy tu
🐒
Hizo kampeni zako hazitafanikiwa 😹😹😂😂nawaona na lamomy tu
🐒
Jamaanii 😹😹😹Nimeona hiyo picha, sema watu humu hawajui "English figure". Hii shepu uliyonayo wewe ndio English figa. Shepu kama ya JLO hii. 😊
Aweke picha amekua na maneno mingi huyu malleMallerina, haya sasa nakuwekea picha hapa ili uache kunishambulia.
Aweke picha amekua na maneno mingi huyu malle
🤣🤣🤣maneno yapi sasaAweke picha amekua na maneno mingi huyu malle
Chat kwa picha🤣🤣🤣maneno yapi sasa
😅😅ila lamomy we kiboko humu aiseeeeMalle papaa umemuona?
Hapo material yamejaa wewe ni kuita mafundi ujenge..!! 😹
Hilo hardware lenyewe ushindwe wewe kumiliki mjengo..!!
Oh shemeji mbona ghafla umekuwa mkali? Naomba usimwambie dada Yako hili. Limeshapita.Em toka hukoo 😹😹
Mi shemeji yako kuwa na adabu..!!
🤣🤣🤣🤣jmni mbn nawekaga humu