Lamomy
JF-Expert Member
- Sep 4, 2023
- 42,888
- 103,116
Au waliokuzamia pm wamekupuna tajiri 😹😹Dollar zimekata tajiri yangu saiv nmekua kapuku wa kutupwa 😁
astaghfirullah
Au waliokuzamia pm wamekupuna tajiri 😹😹Dollar zimekata tajiri yangu saiv nmekua kapuku wa kutupwa 😁
astaghfirullah
Mi mchezo na maji mwisho bafuni 😹😹
Basi ngoja nifanye mambo nijipatie auntie wa kibongo, yule ananichosha na kizungu 😹Acha njaa aunt yangu..!! 😹😹
Wewe nipitishe tuwe tunakula miamala kutoka kwa ankali wako..!
Mbona kama unakua hujazaliwa dar 😹😹
😹😹😹 Na nitamuharibu kweli mpaka amsahau aunt yako wa kitasha..!!
😹😹😹 Bora auvunje kama mpwa mwenyewe wewe mnoko unambania kula totoz..!!
wanazamaje sa wkt kuna kufuli 😁 nimefulia tu apa ukintumia buku mi roho yangu kwatu kabisa tajiri 🔥Au waliokuzamia pm wamekupuna tajiri 😹😹
mimi na maji naisi ni ndugu, kujirusha katikati ya bahari sio shida zangu kabisaMi mchezo na maji mwisho bafuni 😹😹
Na raha ya umbea uwe wa kiswahili..!! 😹😹Basi ngoja nifanye mambo nijipatie auntie wa kibongo, yule ananichosha na kizungu 😹
Au sio 😹wanazamaje sa wkt kuna kufuli 😁 nimefulia tu apa ukintumia buku mi roho yangu kwatu kabisa tajiri 🔥
😹😹😹 Wewe sio muoga..!!mimi na maji naisi ni ndugu, kujirusha katikati ya bahari sio shida zangu kabisa
astaghfirullah 😁Au sio 😹
Wale wanaoamkia shikamoo kina nani?
Sema ile siku nilicheka mpaka machozi, hivi ungeweka na convo zenu si ndo ningepasuka mbavu..!!
Weka basi convo tajiri tuone 😜
Kweli pesa shetani, warembo wanajimaliza mpaka shikamoo..!! 😹astaghfirullah 😁
Sasa hizi kama imekufa nilikuwa active kipindi ilipoanzishwa nikapotea kwa miaka .Hiyo forum nasikia Penseli alikua anaedit nyuzi na kutukana member kwenye nyuzi zao 😹😹😹
Hivi mlianzaje kumpa umods mtu kama Penseli? 😹😹
😹😹😹😹😹unatka kuniharibia usiku wa tulivu yaniMallerina dada mdogo njoo upite nikuone, ujue nimekumiss wewe na babe wako Mtoto halali na hela 😹
Hivi vitu nisipofanya saizi nitafanya uzeeni😹😹afu huu ndo muda wake sasa au unaonaje😹😹😹😹😹😹 Hii pochi au kimfuko?
Unakua unabebea lip gloss na wanja au?
Malle unanichekesha sana mdogo wangu..!!
Utoto raha sana..!!
😹huyu mpaji Mungu anaeleweka kweliNitengenezee kofia 😍 tajiri atalipa Mpaji Mungu 😂😂😂😂😂😂
AlipitaMallerina dada mdogo njoo upite nikuone, ujue nimekumiss wewe na babe wako Mtoto halali na hela 😹
Nimepitwa vipi?Alipita