Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

Pesa haijawahi kutosheleza😹😹
Acha njaa aunt yangu..!! 😹😹
Wewe nipitishe tuwe tunakula miamala kutoka kwa ankali wako..!
Mbona kama unakua hujazaliwa dar 😹😹
Utaniharibia anko wangu
😹😹😹 Na nitamuharibu kweli mpaka amsahau aunt yako wa kitasha..!!
Anko akilijua hili na undugu anavunja. Anapenda totoz yule😹😹
😹😹😹 Bora auvunje kama mpwa mwenyewe wewe mnoko unambania kula totoz..!!
 
Hivyo vyote ni vitu vimoja .

Kufanya kazi ni sawa na kumtafuta Maghayo , sababu alitambia kuwa amenizidi umri , pesa na exposure . Nikamuahidi nitapambana ibaki amenizidi umri tu .

Hiyo siku baada ya kupiga tutacheka na kupiga stori sana 😂
Wewe na maghayo mapacha 😹
 
Hazipo madukani ya kawaida , Kuna duka special nanunua boksi zima , rejareja nilikuta mitaa ya posta inauzwa mona buku lol😎

Nazipenda ziko unique kimuonekano na muandiko.

Hii blue 💙 View attachment 3694050

Hapa nikiwa na black 🖤

View attachment 3694051
Hizi peni bwashee nilikuwa natumia wakati wa mitahani tu 😀
Hiyo rubber ilikuwa inanipa gripu ya kutiririka point zetu zile zile "cheap labour na wenzake kina railways to transport sisal" 😂

Halafu mkuu unaweka formula za maendeleo kwenye hiko kitabu eeeh tutapita nacho 😂😂
 
Back
Top Bottom