Ahsante sana bro soon InshaAllahKaribu kasulu kaka
Hivyo vyote ni vitu vimoja .Kwahiyo huendi kufanya kazi unamfata Maghayo mzichape? 😹😹
Ba mtu 😅Bajeti ya kila siku hiyo . View attachment 3694720
Naam Ma mtu , hapo hakuna ratiba ya Kusuka wala ya kutolea 😂Ba mtu 😅
Noma ba mtu 😅😅Naam Ma mtu , hapo hakuna ratiba ya Kusuka wala ya kutolea 😂
Udhaifu wa chinoChino nitakuweka jini univutie hela dukani naona unavuka mipaka sasa 😹😹
Unataka nikupeleke mjini? Jibu swali??Kaka unajua wewe ni mwanaume , na sisi wanaume huwa hatuna mambo kama haya...
Nitengenezee kofia 😍 tajiri atalipa Mpaji Mungu 😂😂😂😂😂😂For the Barbies & Baddies❤️🖤🔥🔥🔥🔥🔥🔥View attachment 3694613
Hizo Cello fine grip ndio kama fake hazina ubora kama Cello gripperCello fine grip au mimi ndo nmesahau
Mwaka 2026 mwezi wa 5 , ilikuwa kimya kimya 😂Umehitimu lini hata kutupa mualiko hapana jamani!
Hahhaah yaani DIT nzima ulikuwa nayo wewe tu sio? Ngoja niulizie😁
Babee!! Mic u mooaah!! 😘😘😘Nami sikuachi my wife, Ni Mimi na wewe tu.♥️
Ndio babeee!!💖💖Hawajui tu vile ulivyonikamata. 🔥
Rhabhekhaa!! My huzbiee!! 😘😘😘Jana nilipita Hapa. Wakati upo unaoga. Nilitaka niwaonyeshe kile alichonipa baba. Baadae pia uje tufanye mambo.
Nakuelewa dear!!Nipo mamy. Si unajua maisha Yana mishemishe mingi.