mshamba_hachekwi
JF-Expert Member
- Mar 3, 2023
- 24,943
- 81,597
Nitalia.Vitu tulitupia long time humu
Ulikuwa umesinzia bado😁😝
Nitalia.Vitu tulitupia long time humu
Ulikuwa umesinzia bado😁😝
Usilie mwaya ...tukiselfika tutakushtua chapppppNitalia.
Huyu keshafika hadi Gambosi…..Hakikisha anafika Īkūngūlyabashashi kutusalimia huyu. Mtaniambia niwapokee eapoti Mwanza na kuwapeleka moja kwa moja nyumbani 😂
Ahahaahha wee nicheke tuu...Wa kwetu na ulivyo karembo siwezi kukucheka kamwe
Nimeona vya kuona leo, yashukuriwe miwani yangu ya macho 🤪Hii inspo🔥
Hapa anapigilia mkiwa wawili tu🤩itanogeza penzi lenu adi tujinyonge🥳🥳🔥
View attachment 3681065
Simba bingwa🤣Ahahaahha wee nicheke tuu...
Sema siku hizi nakosa udaku huku natingwa nikija nakuta kuna jambo lilitrend lilishapita
Weka order tumpe wifi yetuuuuNimeona vya kuona leo, yashukuriwe miwani yangu ya macho 🤪
Natamani nifike mwenyewe Dukani ili nichague, itapendeza nikapata bidhaa za kumfanya bibienu akumbuke moment za mwaka 47 🤭Weka order tumpe wifi yetuuuu
Yangu mambo ya online muendo wa kukutumia tu inspo uone ya kumfaaa😍🔥Natamani nifike mwenyewe Dukani ili nichague, itapendeza nikapata bidhaa za kumfanya bibienu akumbuke moment za mwaka 47 🤭
😃😃😃Mkuu😁😁we tubless basi
Mmeanza tabia mbaya siku hizi 😏🙄Vizuri vimekupita😹🔥🔥🔥🔥🔥
Dah🧐eeh wew umechelewa mnoo mpka tushaosha vyombo 😅
Tubeless ndugu🔥😃😃😃Mkuu
Nitakapoona bidhaa yenye kumfaa mtu mzima, umri wa bibienu, nitakucheki tajiriYangu mambo ya online muendo wa kukutumia tu inspo uone ya kumfaaa😍🔥
Ayaa🤩Nitakapoona bidhaa yenye kumfaa mtu mzima, umri wa bibienu, nitakucheki tajiri
Asanteee🔥Otherwise, Hongera na karibu kwenye Dunia ya biashara 👏👏
Nimefurahi kuona comment yako hapa.Duh we noma
Within a seconds🫡😀
Pako vizuri sana. Wewe mara ya mwisho ulikuwa hapo lini?Unafanya kazi apo kumbe? Ntarudi kukaa tena apo next time kama sitofikia Villa Pako poa sana.
Njoo nikupe ubuyu wa motomotoNyie wadada wa selfika...acheni kutuma tuma sura zenu humu...wakaka wanasema nyie ni vikaragosi...yani mna sura mbayaaa...wabovuu...
So msione wana like hapa na kuwapa sifa baadae mtashangazwa mtakapoanzishiwa uzi...
Mi nilishaacha toka mwaka jana maana hawana adabu hawa...ila baadhi sio wote...😅😅😅😅😅😅