Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

Hujatukanwa umeambiwa ukweli, acha kurusha vijembe kwa wadada wa selfika..!!

Kama kuna mdada kakutaa au umeshare naye bwana funguka..!!

Una mvi lakini akili kisoda..

Hivi kama mdada sijui kaji-edit, mara Ai au snap wewe unaumia wapi??

Wewe mbona unapost pic sio zako wenzio wamekukalia kimya, kuna siku walikusema?

Unajitia diaspora na uko Malinyi unalima mpunga mbona watu wametulia?

Na wao wakifunguka mambo yako utakaa humu?
Ngoja nichochee ugomvi , hayo ndiyo mambo ninayoyapendaga 😂 😂

Labda wadada wa humu mliwahi kumkataa mwamba ndio maaana anatema moto mkali .

Nakumbuka enzi za shule tupo ghetto na machizi tulikuwa tunajadili Pisi Kali za shule na kuzithaminisha akatajwa demu mmoja Pele machizi wote kama 8 tulimsifia ni Pisi ila jamaa mmoja peke yake akawa anaabisha na kumkandia kinyama kuwa ni demu mbovu wakati huyo demu alikuwa Pisi 🔥 🔥

Kila tukipiga stori za Pisi mwamba anamkamdia huyo demu mpk tukawa tunashangaa tukawa tunahisi labda mwamba ana chuki zake binafsi au alimtongoza akapigwa kisu kikali , tukimwambia mwamba Madai hayo alikuwa anaakataa anasema demu ni mbovu tu wakati akipite barabarani kila sehemu watu weweeeeeeeh kafungasha haswa si yuko portable na rangi sio poa !!😂😂

Mwisho wa siku tukagundua kwa taarifa za uhakika jamaa kumbe aliwahi kumtongoza akakataliwa vibaya mno ndio maana anachuki za kinyama kwa yule demu . Baada ya kugundua tulicheka sana tukawa kila tukimuona jamaa tunamcheka 😆
 
Sasa kama hawapo uliowatongoza kinachofanya uwaseme nini??

Unaonaje ukaanza kuwaweka hao unaowasema wabaya ili wengine nao wawachambue na watoe maoni yao..!

Picha zao si unazo?

Wewe si ulikua kila siku unajiliza hapa kwa ephen au umesahau? Au selfika imebadilika na JF yote?
Hizi ballistic kama Iran ngoja nikufollow nipate update zaidi 🔥😂!!

Nilichelewa sana kujua huu Uzi , siku hizi nitakuwa naweka bando kwa ajili ya huu uzi 😂
 
Ngoja nichochee ugomvi , hayo ndiyo mambo ninayoyapendaga 😂 😂

Labda wadada wa humu mliwahi kumkataa mwamba ndio maaana anatema moto mkali .

Nakumbuka enzi za shule tupo ghetto na machizi tulikuwa tunajadili Pisi Kali za shule na kuzithaminisha akatajwa demu mmoja Pele machizi wote kama 8 tulimsifia ni Pisi ila jamaa mmoja peke yake akawa anaabisha na kumkandia kinyama kuwa ni demu mbovu wakati huyo demu alikuwa Pisi 🔥 🔥

Kila tukipiga stori za Pisi mwamba anamkamdia huyo demu mpk tukawa tunashangaa tukawa tunahisi labda mwamba ana chuki zake binafsi au alimtongoza akapigwa kisu kikali , tukimwambia mwamba Madai hayo alikuwa anaakataa anasema demu ni mbovu tu wakati akipite barabarani kila sehemu watu weweeeeeeeh kafungasha haswa si yuko portable na rangi sio poa !!😂😂

Mwisho wa siku tukagundua kwa taarifa za uhakika jamaa kumbe aliwahi kumtongoza akakataliwa vibaya mno ndio maana anachuki za kinyama kwa yule demu . Baada ya kugundua tulicheka sana tukawa kila tukimuona jamaa tunamcheka 😆
Tunyooke kama rula 😆 walionikataa waje waseme hapa waweke na chati zangu hapa wala mods wasiwahukumu😆
 
Mimi nakupasha kama wakili wao..!!

Acha kushindana na watu wanaoingia period kila mwezi, au wewe ni anko T unataka kuchambana humu??
Sishindani na watu , wala sina shida na mtu, ni mada tu kama mada zingine ndio maana mods wanaziacha labda zinagusa tu ila sina nia ya kumtageti mtu😆
 
Baba starz ni ostaadhi hatoi wala hapokei rushwa
Screenshot_20260425-211738~2.jpg
 
Ngoja nichochee ugomvi , hayo ndiyo mambo ninayoyapendaga 😂 😂

Labda wadada wa humu mliwahi kumkataa mwamba ndio maaana anatema moto mkali .

Nakumbuka enzi za shule tupo ghetto na machizi tulikuwa tunajadili Pisi Kali za shule na kuzithaminisha akatajwa demu mmoja Pele machizi wote kama 8 tulimsifia ni Pisi ila jamaa mmoja peke yake akawa anaabisha na kumkandia kinyama kuwa ni demu mbovu wakati huyo demu alikuwa Pisi 🔥 🔥

Kila tukipiga stori za Pisi mwamba anamkamdia huyo demu mpk tukawa tunashangaa tukawa tunahisi labda mwamba ana chuki zake binafsi au alimtongoza akapigwa kisu kikali , tukimwambia mwamba Madai hayo alikuwa anaakataa anasema demu ni mbovu tu wakati akipite barabarani kila sehemu watu weweeeeeeeh kafungasha haswa si yuko portable na rangi sio poa !!😂😂

Mwisho wa siku tukagundua kwa taarifa za uhakika jamaa kumbe aliwahi kumtongoza akakataliwa vibaya mno ndio maana anachuki za kinyama kwa yule demu . Baada ya kugundua tulicheka sana tukawa kila tukimuona jamaa tunamcheka 😆
Huo ndo ugonjwa wa min sasa 😹😹😹

Kila akianzisha uzi anaponda wadada wa selfika. Mpaka tunajiuliza min kuna mdada kamkataa humu?

Mwanaume rijali hawezi kuponda wanawake hata siku moja..!!
 
Sema nini….. Mi akili za wanaume baadhi huwa zinanichekesha sana.

Yall normalize bullying men, mtu akikujia lala nae kiulalo ulalo, Iweje mtu akubully umwache atambe? Wadada mnaowanyamazia wanaume ambao mna bifu nao mnawapa nguvu.

Mkiwa mnachat nao piemu wenzenu wanakusanya mafaili ninyi mna play safe, please play dirt kusanya risiti na wewe akikumwaga unamwaga na yeye akalilie kwao.

😂😂😂😂
 
Huo ndo ugonjwa wa min sasa 😹😹😹

Kila akianzisha uzi anaponda wadada wa selfika. Mpaka tunajiuliza min kuna mdada kamkataa humu?

Mwanaume rijali hawezi kuponda wanawake hata siku moja..!!
Hahaha sijaponda na nyuzi naziweka chitchat , na wapo wadada mpaka ndugu zangu humu , hivyo ni hisia zako tu.
 
Mimi nakupasha kama wakili wao..!!

Acha kushindana na watu wanaoingia period kila mwezi, au wewe ni anko T unataka kuchambana humu??
Mimi nimekoma kushindana na Wanawake humu nakumbuka Kuna siku nilijichanganya wewe Dada ulinichamba vibaya mno na kunitukana .

Kwa hasira nikakuanziashia Uzi wa MaLove kuwa nakupenda na nikaweka challenge kuwa hakuna mrembo Jf zaidi yako kama yupo aje , ukaja kwenye huo Uzi tena kunichamba na kunitukana mpaka nikawa nacheka mwenyewe nikaamua nikuache tu 😂 😆 😂
 
Sema nini….. Mi akili za wanaume baadhi huwa zinanichekesha sana.

Yall normalize bullying men, mtu akikujia lala nae kiulalo ulalo, Iweje mtu akubully umwache atambe? Wadada mnaowanyamazia wanaume ambao mna bifu nao mnawapa nguvu.

Mkiwa mnachat nao piemu wenzenu wanakusanya mafaili ninyi mna play safe, please play dirt kusanya risiti na wewe akikumwaga unamwaga na yeye akalilie kwao.

😂😂😂😂
Aki mmeanza kulewa mapema sana vijana.
 
Back
Top Bottom