Kama kawa , andaa kitambi cha kufukia ubwabwa tu😅dah, majaruba yako vizuri lakn
Unazingua muda wa kupiga picha hivyo unaupataje mzee au ni halftime 😁
Mnitoe ushamba babu yenu, hii ni Nini? Na
HahahKama kawa , andaa kitambi cha kufukia ubwabwa tu😅
Hayo mambo ya kwenu vijana wadogo dem anaingia ndani jasho kibao. Sisi wazee wa muda mref hiv vitu sio vya kukamiaUnazingua muda wa kupiga picha hivyo unaupataje mzee au ni halftime 😁
Kuuliza ni bure usihofuMnitoe ushamba babu yenu, hii ni Nini? Na
Inavaliwa sehemu gani ya mwili?
Kweli kuishi kwingi kuona mengi 🤗
Kwanza una piga nalo picha ya pamoja wazabuni tulioneHayo mambo ya kwenu vijana wadogo dem anaingia ndani jasho kibao. Sisi wazee wa muda mref hiv vitu sio vya kukamia
Sawa budaHayo mambo ya kwenu vijana wadogo dem anaingia ndani jasho kibao. Sisi wazee wa muda mref hiv vitu sio vya kukamia
Ewaaah vijana mpate stata ya kupanda mnaz kwa mkono mmojaKwanza una piga nalo picha ya pamoja wazabuni tulione
Aisee, nilikuwa sijui kwa kweliKuuliza ni bure usihofu
Hio waits belt crochet inavaliwa kwenye suruali kama pambo au unawezza kutupia kwenye maxi skirt🔥au maxi dressss
Karibuuu🥳Aisee, nilikuwa sijui kwa kweli
Bora umenitoa ushamba babu yenu
Ngoja niangalie mjukuu wa kumnunulia sasa 🤗
🙏🙏🙏Karibuuu🥳
Wafanye hovyo,, na wanawake tukatae udhalilishaji wa aina yoyote ile.Watakuja tuu soon...wala usihofu sio kwamba wao hawana risiti za wanaume humu za kuwapiga za uso..na sura zao kama mbuzi wa mnadani...
Kwani picha za mikuyenge na mbususu ni tatizo????jambo ni kua watu umu wana picha za mbususu za watu na mikuyenge ya watu
Una uhakika wa safari au sio? 😹
Sasa ganna naye wa kumsikiliza?Nyie wadada wa selfika...acheni kutuma tuma sura zenu humu...wakaka wanasema nyie ni vikaragosi...yani mna sura mbayaaa...wabovuu...eti mnajisnap na kuji AI
So msione wana like hapa na kuwapa sifa baadae mtashangazwa mtakapoanzishiwa uzi...
Mi nilishaacha toka mwaka jana maana hawana adabu hawa...ila baadhi sio wote...😅😅😅😅😅😅
Una shingapi? 😹Ila humu ndani nahisi kuna jambo liko chini bado halijalipuka.
Wambea tusaidieni jamani.
Nao watume midyudyu yao 😹😹Jambo lipo ipo siku wadada wanaokaa kimya kuwanusuru hawa mababa na makaka wakiamua kulipuka patakua hapatoshi humu
😹😹😹😹😹😹😹😹Nilihisi tu humu kuna jambo maana sio kwa mipasho ninayoiona..
Hao wadada wanalea ujinga wa nn???
hebu wajitokeze watoe yanayoendelea maana unakuta kwa haya mafumbo huko piemuni kuna mtu jambo kubwa tu litakuwa linasambazwa na mtu atakuwa anadhalilishwa vibaya mno.