cocastic
JF-Expert Member
- Nov 30, 2019
- 122,947
- 202,222
😂😂😂😂We nawe ukinywaga visungura vyako unakuwaga km kichaa..!! Shida nini?
Mbona unazidi kujivua nguo kila siku?
Aliyekwambia watu wanatafuta watu nani?
Em waeke hapa tuwaulize..!!
😂😂😂😂We nawe ukinywaga visungura vyako unakuwaga km kichaa..!! Shida nini?
Mbona unazidi kujivua nguo kila siku?
Aliyekwambia watu wanatafuta watu nani?
Em waeke hapa tuwaulize..!!
Unaimba?Mrembo 1 wakunifanya niikaribishe jpili vizuri. Tafadhari.
Ombi sio dhambi
Mapenzi ni asili yetu mimi na wewe.
Ngono ni tiba ya akili na mwili.
Starehe ni furaha inayoleta amani moyoni.
Hapana. Nihitaji binafsi mkuuUnaimba?
Tupo hapa postini picha zenu za huko mbulu , tunawafuatilia pumbavu sana
Ooh kila la kheri!Hapana. Nihitaji binafsi mkuu
Hebu nibless leo tupo wawili tu😎
Nyie ndio wenyewe!😁We bwana! Mimi mchimba chumvi, bora uniache tuu! 😊
Nyie ndio wenyewe!😁
Kaka mbona unachafua wenzako hivyo...?Tena alivyokua ananipania. Unaambiwa Selfika nzima aliwapanga anakuja kuwapa full details zangu na ushahidi juu.
😂😂😂😂
Acha zako kaka, acha kuchafua mtu kwamba anakula exhaust...😂😂😂 unamjua babu miga vizuri akitaka jambo lake? Yule ni mafia alikutana na mwamba hapa.
Woiiiiih 😂😂
YBWYB Mamba 24 haikwepeki…!! 😹😹😹Nakuona unaelekea kuwa km yule mzee anayebwia visungura na nyagu feki
😂😂😂😂
Ewaaaahh…!!
😹😹😹 Umepatiwa kazi kabla hujagraduate..!! Chezea babu miga..Jamani Babu Miga alinitafutia kazi hapo TCRA, can u imagine hilo jengo naliona pembeni kwa 4yrs nikiwa hapo main campus afu shwaa nanigia mjengoni, 😂😂😂😂
Mara anitafutie kazi Airport, sijakaa vizuri kuna nafasi 3 zimetoka hapo bandarini ko 1 ni yako, 😂😂😂
Nikachanga karata vizuri, mmmh hapa kuna kukutwa na jambo.
😂😂😂😂 babu miga em njoo kuwadi wako niko hapa, umenisusa bhanaa.
😹😹😹 Babu miga woyeeeee😂😂😂 udugu una dhambii wewe.
😹😹😹😹 Ila babuuTena alivyokua ananipania. Unaambiwa Selfika nzima aliwapanga anakuja kuwapa full details zangu na ushahidi juu.
😂😂😂😂
Karibu mkuuEwaaaahh…!!
Hii yenyewe
Basi jambo langu lishafanikiwa..!!
Asante mkuu 🫡
Asante..Karibu mkuu
Ungekuwa kanda ya ziwa ningekufanyia free delivery 😃🤝
Hapo changamoto ila ukienda K/koo nadhan utapata kwa bei chini ya hapo maana hiyo bei ni mwanza hukuAsante..
Shida niko dar. 😥