Mallerina
JF-Expert Member
- Jan 19, 2023
- 4,361
- 11,255
Tuseme nilishindwa afu hio trend imenipita chapIligoma kivip mkuu 😃
Haikuleta ulichotaka au hata kutengeneza ilishindwa?
Tuseme nilishindwa afu hio trend imenipita chapIligoma kivip mkuu 😃
Haikuleta ulichotaka au hata kutengeneza ilishindwa?
Kariakoo nishaapa sikanyagi mwaka wa 3 huu sijui kukoje. Sipendi makelele na purukushani😹😹 Hatutaki mkabwe muanze kutupa lawama..!!
Nwei njoo kkoo utanikuta napigwa na jua nimepauka..!! Usinikimbie tu..!! 😹😹
Ooh pole na nilikua offline kdg sikufuatilia umefikia wapTuseme nilishindwa afu hio trend imenipita chap
Kwa mtindo huu mkuu utakula sana mbususu za hapa Selfika na JF kwa ujumla.. Huko PM kwako I am sure ni patashika nguo kuchanika. I like your style! 👏👏👏View attachment 3676892
Ivi vibunda vya urithi nilvotoka navyo jana Zenji nataka viishie Dar. Nitumieni location Lamomy Seran Chica Gee Missy Gf binti kiziwi
Umechelewa kunijua mkuu sio mambo yangu ayo na pm yangu nilifunga karibia mwaka wa 3 sasa. Don’t take it too serious, chit chat zisikuchanganyeKwa mtindo huu mkuu utakula sana mbususu za hapa Selfika na JF kwa ujumla.. Huko PM kwako I am sure ni patashika nguo kuchanika. I like your style! 👏👏👏
😹😹😹 Si mmeona matajiri msivyopenda kelele..!!Kariakoo nishaapa sikanyagi mwaka wa 3 huu sijui kukoje. Sipendi makelele na purukushani
Kuna jamaa alikuwa na pigo kama zako. Kila siku kuposti mabulungutu ya pesa na ndinga kali kama Audi, BMWs. Tajiri wa Madini na uwanja wake wa vita ulikuwa Morena Hotel Msamvu Morogoro. Alileta madhara makubwa sana hapa Selfika; na kwingineko. Actually nilifikiri labda ni yeye karudi na fyekero 😂Umechelewa kunijua mkuu sio mambo yangu ayo na pm yangu nilifunga karibia mwaka wa 3 sasa. Don’t take it too serious, chit chat zisikuchanganye
Dah.!! 😹😹Kwa mtindo huu mkuu utakula sana mbususu za hapa Selfika na JF kwa ujumla.. Huko PM kwako I am sure ni patashika nguo kuchanika. I like your style! 👏👏👏
Usitunyime ubuyu huo!Umechelewa kunijua mkuu sio mambo yangu ayo na pm yangu nilifunga karibia mwaka wa 3 sasa. Don’t take it too serious, chit chat zisikuchanganye
Huyo sikumuona mkuu, naeza kukaa miaka sijaingia humu nakua nipo chimbo kutafuta pesa nikizipata nakuja kupoa kidogo kama ivi then napotea ila sipo humu kwa lengo la kutega watu ambao hata siwajui wkt mtaani madem shazi 😂Kuna jamaa alikuwa na pigo kama zako. Kila siku kuposti mabulungutu ya pesa na ndinga kali kama Audi, BMWs. Tajiri wa Madini na uwanja wake wa vita ulikuwa Morena Hotel Msamvu Morogoro. Alileta madhara makubwa sana hapa Selfika; na kwingineko. Actually nilifikiri labda ni yeye karudi na fyekero 😂
Don't take it too serious too. After all, it is just chit chat! 🚶🏿♂️🚶🏿♂️🚶🏿♂️
Mimi sina hata mia mbovu nitampata nani? This world ain't fair sis! 😭Vipi wewe uliwahi kuwapata kwa style hiyo?
Bora umenisaidia kuuliza, kama hana vibunda anambie niwe namtumia picha anakuja kupost humuDah.!! 😹😹
Kwamba kuna msululu pm kwa picha za pesa??
Basi hao wapanga foleni ni wauzaji mashuhuri aisee..!! 😹
Vipi wewe uliwahi kuwapata kwa style hiyo?
Babu miga sema kazichapa kweli na anakuja na risiti za picha za aliowamega humu..!! 😹😹Kuna jamaa alikuwa na pigo kama zako. Kila siku kuposti mabulungutu ya pesa na ndinga kali kama Audi, BMWs. Tajiri wa Madini na uwanja wake wa vita ulikuwa Morena Hotel Msamvu Morogoro. Alileta madhara makubwa sana hapa Selfika; na kwingineko. Actually nilifikiri labda ni yeye karudi na fyekero 😂
Don't take it too serious too. After all, it is just chit chat! 🚶🏿♂️🚶🏿♂️🚶🏿♂️
Pm yangu hakuna message ata moja 🤣🤣 achana nae uyo anazua taharukiUsitunyime ubuyu huo!
Si unajua mi napenda umbea ukitoa kuuza vijora..!!
Haya nipe list iliyopanga foleni huko pm 😹
Huyo ndo kiboko yao sasa, mimi sina pesa picha za AI tu izo zinawachanganya 🤣🤣Babu miga sema kazichapa kweli na anakuja na risiti za picha za aliowamega humu..!! 😹😹
Yupo humu sema ana id nyingine kumjua mpaka uwe na D mbili..!!
😹😹😹 Mbona kuna wenzio wanazila kwa maneno matupu..!!Mimi sina hata mia mbovu nitampata nani? This world ain't fair sis! 😭
Yameisha mkuu. Hujafanya kosa lo lote na wala huna haja ya kujitetea. Live your life. Do whatever you want as long as it is legal. I am out! 🚶🏿♂️Huyo sikumuona mkuu, naeza kukaa miaka sijaingia humu nakua nipo chimbo kutafuta pesa nikizipata nakuja kupoa kidogo kama ivi then napotea ila sipo humu kwa lengo la kutega watu ambao hata siwajui wkt mtaani madem shazi 😂
I live my life and I don’t care bro. tuko pamojaYameisha mkuu. Hujafanya kosa lo lote na wala huna haja ya kujitetea. Live your life. Do whatever you want as long as it is legal. I am out! 🚶🏿♂️