Lamomy
JF-Expert Member
- Sep 4, 2023
- 42,901
- 103,203
Ungeniona nilivyochoka, hapa nimeshapiga simu dada arudi atakuta nimeungua mwili mzima..!! 😹😹Ndoa inakunyemelea rafiki yangu.
Pishi la valentine kabisa hili.
Ungeniona nilivyochoka, hapa nimeshapiga simu dada arudi atakuta nimeungua mwili mzima..!! 😹😹Ndoa inakunyemelea rafiki yangu.
Pishi la valentine kabisa hili.
STOP ✋Duh
Umepambana mpk nimekuja 😃😃
Notification nyingi sijui nij8bu ipi niache ipi...
Anyway
Nimekuja kuwaaga hata hivyo....
Kuondoka kimyakimya sio poa
Nawapenda sana
Ngoja tuangalie maisha mengine ss
Umechoka na vyombo vinakusubiri uvioshe?Ungeniona nilivyochoka, hapa nimeshapiga simu dada arudi atakuta nimeungua mwili mzima..!! 😹😹
Acha bhasiii 😥😹😹😹Umechoka na vyombo vinakusubiri uvioshe?
Unaenda wapi tena ma mchunga? Baki na sisi!! 😢😢No
I respect him so much!
I cant do that!
Ila anaekula hana kelele wasiokula ndo wana kelele
Im out jmn
Nilikuwepo humu mbaki salama
Wee bhana wog usisahau kunipa id yako mpya kabla hujaitelekeza hii..!! 😹😹😹Wenye no yangu tutawasiliana huko nje
Nawapenda jmn
🫶🤝
Mwenzako Ba tamu ananichambaga kupika siwezi.😹😹😹
Nipo hoi nimemaliza kupika, aisee kama kupika ndo kuwa wife material basi mi mniite msimbe tu..!!
😂😂😂 udugu nimecheka km mwehu hapa, ujue wee ni mwendawazimu?Wee bhana wog usisahau kunipa id yako mpya kabla hujaitelekeza hii..!! 😹😹😹
Brand inaondoka uduguu 😥Unaenda wapi tena ma mchunga? Baki na sisi!! 😢😢
Kwani Ma mchunga kapatwa na nini hadi aage mapema hivi?Brand inaondoka uduguu 😥
Mi nishazoea kuona fashion za mamaah wog.. sa itakuwaje?
Wewe kama mimi dada ako hatuchekani..!! 😹😹😹Mwenzako Ba tamu ananichambaga kupika siwezi.
😂😂😂
😂😂😂 kwa kweli.Wewe kama mimi dada ako hatuchekani..!! 😹😹😹
Watajijua watuachee
😹😹😹 Signal kupeana muhimu tusije kumchamba kumbe mama mchunga wetu wog..!!😂😂😂 udugu nimecheka km mwehu hapa, ujue wee ni mwendawazimu?
Sijui labda shem kamkataza kutumia JF 😹😹Kwani Ma mchunga kapatwa na nini hadi aage mapema hivi?
Duuh.
Umepika vizuri bwana, mbona unajishtukia?😹😹😹
Nipo hoi nimemaliza kupika, aisee kama kupika ndo kuwa wife material basi mi mniite msimbe tu..!!
Yaan hasira unamalizia popote, 😂😂😂😂😹😹😹 Signal kupeana muhimu tusije kumchamba kumbe mama mchunga wetu wog..!!
Si unajua tusipouza vijora hasira tunamalizia huku..!! 😹😹
Watu na mashem zenu Mjinii. 😂😂😂Sijui labda shem kamkataza kutumia JF 😹😹
Kuna kichaa mmoja aliniuliza “Vinini hivyo umepika?” 😹😹😹😂😂😂 kwa kweli.
Yoyote atakayeingia anga zangu naruka naye..!! Ndiomana namwambia wog atoe id mupya mapema…!! 😹😹😹Yaan hasira unamalizia popote, 😂😂😂😂
Ugali nimepika wa dona la mahindi na muhogo..!! 😹😹Umepika vizuri bwana, mbona unajishtukia?
Ugali uko wapi? Au ni tambi?