Lamomy
JF-Expert Member
- Sep 4, 2023
- 40,442
- 96,852
Wewe kama mimi dada ako hatuchekani..!! 😹😹😹Mwenzako Ba tamu ananichambaga kupika siwezi.
😂😂😂
Watajijua watuachee
Wewe kama mimi dada ako hatuchekani..!! 😹😹😹Mwenzako Ba tamu ananichambaga kupika siwezi.
😂😂😂
😂😂😂 kwa kweli.Wewe kama mimi dada ako hatuchekani..!! 😹😹😹
Watajijua watuachee
😹😹😹 Signal kupeana muhimu tusije kumchamba kumbe mama mchunga wetu wog..!!😂😂😂 udugu nimecheka km mwehu hapa, ujue wee ni mwendawazimu?
Sijui labda shem kamkataza kutumia JF 😹😹Kwani Ma mchunga kapatwa na nini hadi aage mapema hivi?
Duuh.
Umepika vizuri bwana, mbona unajishtukia?😹😹😹
Nipo hoi nimemaliza kupika, aisee kama kupika ndo kuwa wife material basi mi mniite msimbe tu..!!
Yaan hasira unamalizia popote, 😂😂😂😂😹😹😹 Signal kupeana muhimu tusije kumchamba kumbe mama mchunga wetu wog..!!
Si unajua tusipouza vijora hasira tunamalizia huku..!! 😹😹
Watu na mashem zenu Mjinii. 😂😂😂Sijui labda shem kamkataza kutumia JF 😹😹
Kuna kichaa mmoja aliniuliza “Vinini hivyo umepika?” 😹😹😹😂😂😂 kwa kweli.
Yoyote atakayeingia anga zangu naruka naye..!! Ndiomana namwambia wog atoe id mupya mapema…!! 😹😹😹Yaan hasira unamalizia popote, 😂😂😂😂
Ugali nimepika wa dona la mahindi na muhogo..!! 😹😹Umepika vizuri bwana, mbona unajishtukia?
Ugali uko wapi? Au ni tambi?
😂😂😂Yoyote atakayeingia anga zangu naruka naye..!! Ndiomana namwambia wog atoe id mupya mapema…!! 😹😹😹
Hupendi ugali?Ugali nimepika wa dona la mahindi na muhogo..!! 😹😹
Nimekula nyama peke yake ugali nimeacha..!! 😹
Kwa huu ulaji kuolewa sidhani mkuu. Labda huyo mubaba kama anapenda wanawake wanaokula kama 🐷 😆Ugali nimepika wa dona la mahindi na muhogo..!! 😹😹
Nimekula nyama peke yake ugali nimeacha..!! 😹
Shem hapendi uswahili 😹😹Watu na mashem zenu Mjinii. 😂😂😂
Nakula kwa hamu tu..!! 😹Hupendi ugali?
Hilo fupa la kuku hujaliona ukaliongelea, wewe binu binu kama breki ya ndege kuona ulaji. Waswahili wivu utawaua.Kwa huu ulaji kuolewa sidhani mkuu. Labda huyo mubaba kama anapenda wanawake wanaokula kama 🐷 😆
Wewe unajitahidi sana...Ugali nimepika wa dona la mahindi na muhogo..!! 😹😹
Nimekula nyama peke yake ugali nimeacha..!! 😹
Mi nna kinyaa vyakula vya kupika mpishi simuoni vinanitesa..!!Wewe unajitahidi sana...
Wenzio wanaagiza delivery, hawajisumbui
Haya fupa nimeona ila sikutaka kuliongelea kwasababu nimeona kama utajiskia vibaya sana nikisema unakula kama fisi. Halafu sio kwamba nina wivu ni vile unatia huruma🥸Hilo fupa la kuku hujaliona ukaliongelea, wewe binu binu kama breki ya ndege kuona ulaji. Waswahili wivu utawaua.
Pole, haya kunya boga kuonyesha umekasirika sana..!! 😹Haya fupa nimeona ila sikutaka kuliongelea kwasababu nimeona kama utajiskia vibaya sana nikisema unakula kama fisi. Halafu sio kwamba nina wivu ni vile unatia huruma🥸