Kapachino
JF-Expert Member
- May 23, 2019
- 4,092
- 9,917
Najua hamna mla michembe aliye kaa kiboyaDah ngoja nikaazime camera kwa jirani basi😅
Najua hamna mla michembe aliye kaa kiboyaDah ngoja nikaazime camera kwa jirani basi😅
Weeeena ndio mnawapenda hao
Mtusamehe, humu panatuogopeshamnaishi kwa kujishtukia sana ,sijui tatizo nini
Tena sio ya kawaida kawaidaKweli u nid deliverance babgal
Haha 😄
Hakuna ninachokiogopa humu mimi, naomba tu kwa heshima na taadhima, uweze kupita dadaakeVitendo gani tena unataka jamani
Huu uzi wote Comment zaidi ya laki 3 ni mapichapicha tu
Unaogopa nini?
Usiogope chochote
natamani nikupige mbao huo.Usithubutu!😂
Moja ya vitu vilivyonirudisha humuHakuna ninachokiogopa humu mimi, naomba tu kwa heshima na taadhima, uweze kupita dadaake
Ila sura ndio hutokaa ukaiona! Tusije shindwa ongea lugha moja aisee😎Najua hamna mla michembe aliye kaa kiboya
Ni wewe mtupu.Kumbe ningekuja juzi ningeshuhudia mambo
Ila naamini sijachelewa.
Zirudiwe
We utanifaa sana inaonekana uko serious mno, muda mwingi unatamani kunipiga.. i love vayolensi😎natamani nikupige mbao huo.
Uzuri uzi unasema tuselfike ili kurelease stress.Dah ngoja nikaazime camera kwa jirani basi😅
Kwani nilishawahi kukuvunjia heshima? kwanini uniadhibu hivi dada🥹Moja ya vitu vilivyonirudisha humu
Ni pamoja na kukuona ukipita.
Usinidisappoint
Mimi ni lile tu!!Ila sura ndio hutokaa ukaiona! Tusije shindwa ongea lugha moja aisee😎
Sasa hii yangu ina ukungu ukungu sana nakaribia kufika kwa jirani😅Uzuri uzi unasema tuselfike ili kurelease stress.
Nokia Tecno,oppo,,zote tumetupia humu picha.
Wanaotaka picha za camera HD
Kuna uzi wao wa picha za warembo wakali worldwide.
Subiri sana nilijazilizie😅Mimi ni lile tu!!
HamnaKwani nilishawahi kukuvunjia heshima? kwanini uniadhibu hivi dada🥹
Umeipata hiyo mapema sana! Ila wewe ndio unaniangusha sana!Hamna
Selfie siyo adhabu
Kuomba use like ni moja kati ya ishara kwamba nakukubali sana.
Hadi nimekuja kuchat na wewe hapa🥰
Hahaha vibao nani hapendiWe utanifaa sana inaonekana uko serious mno, muda mwingi unatamani kunipiga.. i love vayolensi😎
Mimi nakurudishia ennheeeHahaha vibao nani hapendi
Humu ndani camera za ukungu tunazo wengi..na hata picha zetu nyingi tu zimejaa ukungu mbona..Sasa hii yangu ina ukungu ukungu sana nakaribia kufika kwa jirani😅