Kapachino
JF-Expert Member
- May 23, 2019
- 4,119
- 9,978
Mpatie binti hitaji lakeHamna
Selfie siyo adhabu
Kuomba use like ni moja kati ya ishara kwamba nakukubali sana.
Hadi nimekuja kuchat na wewe hapaš„°
Mpatie binti hitaji lakeHamna
Selfie siyo adhabu
Kuomba use like ni moja kati ya ishara kwamba nakukubali sana.
Hadi nimekuja kuchat na wewe hapaš„°
HayaUmeipata hiyo mapema sana! Ila wewe ndio unaniangusha sana!
Hivi ChinoMpatie binti hitaji lake
Hizo nguvu utazitolea wapi we mtoto wakati huoMimi nakurudishia ennheee
Hebu tuoneNi wewe mtupu.
dah Christine_1 Kila nikijaribu muelezea naishiwa power.Hebu tuone
Aisee nimekosa kisingizio so far haya matendo yatawalašHumu ndani camera za ukungu tunazo wengi..na hata picha zetu nyingi tu zimejaa ukungu mbona..
Hadi Bossledi wetu alikuwa na camera ya ukungu siku za nyuma
Na picha zilikuwa š„š„š„š„
Mimi pia camera yangu imeingia maji mwezi uliopita.
...
Kama Kuna mabilionea hawataki picha za camera za ukungu, basi hao watakuwa wamepotea njia.
Mwenyewe nakusubiri mno jamanišHaya
Nasubiri uweke Sasa kabla mb zangu za jero hazijakata
Wewe hujui tu navyopenda ngumiHizo nguvu utazitolea wapi we mtoto wakati huo
šššila chinodah Christine_1 Kila nikijaribu muelezea naishiwa power.
Nimechoka ku refresh pageAisee nimekosa kisingizio so far haya matendo yatawalaš
EwaaAisee nimekosa kisingizio so far haya matendo yatawalaš
Ndio mambo ninayopendašNimechoka ku refresh page
Hebu Chino Selfikadah Christine_1 Kila nikijaribu muelezea naishiwa power.
Dada ni nini lakinišEwaa
Haya Sasa ndio maneno
Here we areš„°š„°š„°
Fala kweli weweNdio mambo ninayopendaš
Yani mtrendishe uzi wee hafu wjainga tujianikeš
Kila nikiandika nafuta!šššila chino
NiacheFala kweli wewe
Shida nn mdogo anguKila nikiandika nafuta!