Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น Muite babu miga.!!
Akiwa wa kike Mpe Lamomy

Sema JF watu sio waoga kabisaa yani na papa wanapeana bila uoga hadi wanagombana..!! ๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น

Tanzania watu wana nyege sana..!!
๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜ imeisha hiyooo miga au lamomy acha niongezee speed tu mwakani majira kama hayaa tuwe na kitoto cha jf

sema wanazingua kugombania mambo ya bureee kabisaa yasio na hatimiliki kila mtu akule kwa mda wake amani na furaha iendelee ila wengine wata kujimilikisha vyoo vya umaaa ๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜

nchi hii usipokuwa na nyegee utajikuta unakuwa mwana harakati mwisho utekwe na kupotezwa
 
๐Ÿ˜๐Ÿ˜ humu zibaki ID hivi hivi siku zikiwa exposed mbona itakuwaa weweooooo
๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น Haziwezi.
Kama twitter kule kuna siku ulianzishwa mjadala mademu wakawa wanaforce nipewe mic wasikie base waloe..!!

Nikagoma nikawaachia space yao..!!
 
๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น Haziwezi.
Kama twitter kule kuna siku ulianzishwa mjadala mademu wakawa wanaforce nipewe mic wasikie base waloe..!!

Nikagoma nikawaachia space yao..!!
๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜ dah! tuendeleee tu kufichwaa maana wengine tunaimba na kwayaaa alafu kanisani kama malaikaa vileee

Ungefake kuwafanya watu wapigie nyeto hata sauti
 
๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜ imeisha hiyooo miga au lamomy acha niongezee speed tu mwakani majira kama hayaa tuwe na kitoto cha jf

sema wanazingua kugombania mambo ya bureee kabisaa yasio na hatimiliki kila mtu akule kwa mda wake amani na furaha iendelee ila wengine wata kujimilikisha vyoo vya umaaa ๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜

nchi hii usipokuwa na nyegee utajikuta unakuwa mwana harakati mwisho utekwe na kupotezwa
๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น Waungwana wako serious humu, watu wanaumbuana kisa mkuyenge ambao Community peni s ๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น

Tatizo upweke na kukosa soko kukizidi ndio husababisha ugomvi.. mnagombaniaje mtu mmoja si wawape na wengine nao waonjepo mikei ya bure jamani..!! ๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น
 
๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜ dah! tuendeleee tu kufichwaa maana wengine tunaimba na kwayaaa alafu kanisani kama malaikaa vileee

Ungefake kuwafanya watu wapigie nyeto hata sauti
๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น Kufake ndo siwezi..!!

Kumbe unaimba kwaya?
Wewe utakuwa AYnay mfyuuu..!
 
๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น Waungwana wako serious humu, watu wanaumbuana kisa mkuyenge ambao Community peni s ๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น

Tatizo upweke na kukosa soko kukizidi ndio husababisha ugomvi.. mnagombaniaje mtu mmoja si wawape na wengine nao waonjepo mikei ya bure jamani..!! ๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น
๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜ kuna wengine hapa hadi tunataka kuzalishaaa na PM zetu ziko waziii .. sijui hawatuoniii ila ndio ni mali ya uma sasa

itakuwa mapenzi ya humu ndani yapo unique labda kama yule wa janaa hadi usogoni tamu ulibakii
 
๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜ kuna wengine hapa hadi tunataka kuzalishaaa na PM zetu ziko waziii .. sijui hawatuoniii ila ndio ni mali ya uma sasa

itakuwa mapenzi ya humu ndani yapo unique labda kama yule wa janaa hadi usogoni tamu ulibakii
Na wewe si unipe huo ubuyu wa huyo member ๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น

Wakupe uwazalishe tutasaidiana kulea wana JF hata kwa buku buku tutamsapoti..!! ๐Ÿ˜น
 
๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น Kufake ndo siwezi..!!

Kumbe unaimba kwaya?
Wewe utakuwa AYnay mfyuuu..!
๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜

Kufake kipajiii cha bureee

AYnay a.k.a Kwaya master ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ
Ukinikuta mbelee pale na nanyanyua mikonooo paka mbinguuuui zinafungukaaaaaa
 
Na wewe si unipe huo ubuyu wa huyo member ๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น

Wakupe uwazalishe tutasaidiana kulea wana JF hata kwa buku buku tutamsapoti..!! ๐Ÿ˜น
๐Ÿ˜…๐Ÿ˜…๐Ÿ˜… mtoto atakuwa mali ya jf.. goja huyu wa jana labda kitu itaitikaaa maana anadai alikuwa danger sasa sijui ya kweli ua danger nyingine

utamjua tuu maana hapa kanipigia simu na sijaokotaa naona anajua namwaga mbogaaa
 
๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜

Kufake kipajiii cha bureee

AYnay a.k.a Kwaya master ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ
Ukinikuta mbelee pale na nanyanyua mikonooo paka mbinguuuui zinafungukaaaaaa
Nilijua tu ๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น
Iโ€™d yako ya kike umeitelekeza leo? ๐Ÿ˜น

Yupo na Penseli aiseee ana id nyingi na ukiona id inakutongoza na kukutukana ujue ni Penseli ๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น
 
๐Ÿ˜…๐Ÿ˜…๐Ÿ˜… mtoto atakuwa mali ya jf.. goja huyu wa jana labda kitu itaitikaaa maana anadai alikuwa danger sasa sijui ya kweli ua danger nyingine

utamjua tuu maana hapa kanipigia simu na sijaokotaa naona anajua namwaga mbogaaa
Kajichanganya ๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น
Atulie em tupate ubuyu wambea..!!

Sema ni suala la muda ipo siku ataletwa nginja nginja hapa..!!

Ko umesasambua sambusa jana ya mwana JF? ๐Ÿ˜น
Mtaje basi ๐Ÿ˜œ
 
Nilijua tu ๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น
Iโ€™d yako ya kike umeitelekeza leo? ๐Ÿ˜น

Yupo na Penseli aiseee ana id nyingi na ukiona id inakutongoza na kukutukana ujue ni Penseli ๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น
๐Ÿ˜…๐Ÿ˜… vijana wa hovyo itakuwa wanajitumia tu PM

Kujaribu bahati yaoo.. mchuchu wa jf si hataki niwe ivyoo.. kaichukua ID na passowrd zakee

Watu wanapenda matusii hatari , ukweli na heka heka zangu humu siwezi mtukana maana tusi halitonoga tusi zuli ni la live
 
Kajichanganya ๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น
Atulie em tupate ubuyu wambea..!!

Sema ni suala la muda ipo siku ataletwa nginja nginja hapa..!!

Ko umesasambua sambusa jana ya mwana JF? ๐Ÿ˜น
Mtaje basi ๐Ÿ˜œ
๐Ÿ˜…๐Ÿ˜…๐Ÿ˜… na uzuri wa jf huwa ni swala la mda tu kabla vitu havijalipukaaaaa na mambo yote kuwa waziii
 
๐Ÿ˜…๐Ÿ˜…๐Ÿ˜… na uzuri wa jf huwa ni swala la mda tu kabla vitu havijalipukaaaaa na mambo yote kuwa waziii
Vilipukee kuchangamke ๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น

Kuna bomu soon litalipuka hapa sema wahusika wanachelewesha..!!
Sijui niwasaidie kulipua ๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น
 
IMG20260702102237.jpg
 
๐Ÿ˜…๐Ÿ˜… vijana wa hovyo itakuwa wanajitumia tu PM

Kujaribu bahati yaoo.. mchuchu wa jf si hataki niwe ivyoo.. kaichukua ID na passowrd zakee

Watu wanapenda matusii hatari , ukweli na heka heka zangu humu siwezi mtukana maana tusi halitonoga tusi zuli ni la live
Mapenzi ya JF yanachekesha ๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น
Hivi kupeana password ndio kupendwa?

Mtu ana id 10 anakukabidhi moja tayari unaona Kama ushaolewa ๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น
 
Vilipukee kuchangamke ๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น

Kuna bomu soon litalipuka hapa sema wahusika wanachelewesha..!!
Sijui niwasaidie kulipua ๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น
Kinukishe basi ๐Ÿ˜๐Ÿ˜
Watu wasikae kizembe zembe humuu kama tupo msibani

Hapa nichukue zangu korosho na kahwa nikae nikitazama mtanange watu wakitoana kamasi
 
Mapenzi ya JF yanachekesha ๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น
Hivi kupeana password ndio kupendwa?

Mtu ana id 10 anakukabidhi moja tayari unaona Kama ushaolewa ๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น
๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜
jf ni kama jumba la sanaaa .. lenye wasanii wa kila ainaaa
 
Back
Top Bottom