Sasa haya ndo mambo nnayoyapenda kutoka kwako ๐๐๐๐๐ koh koh koh
Inshort kulikuwa na vurugu za masuria ya Bwana Miongozo na wadada wa sate sauzand na mambo ya wajuba kuibiana wachuchu na kutoleana siri za mcityโฆ!!!
Mara ww umemchukua yule wa kwangu kwann??
Na wengine kujipa maujiko ya kuvua magagulo ya wadada kumbe ni kutaka kujibrand you know ๐
Maneno ishirini bado.?? ๐๐๐๐
All in all tulia soon utajionea wadada wakianza kudolishiana mishape na mishimo ya mashavuni ๐๐โโ๏ธ๐โโ๏ธ๐โโ๏ธ๐โโ๏ธ๐โโ๏ธ๐โโ๏ธ๐โโ๏ธ
Nasubiri wii fanya chap ๐๐๐
Tuko pamoja mpk watuue ๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃSasa haya ndo mambo nnayoyapenda kutoka kwako ๐
Tuko pamoja katika kulijenga taifa
Kiswahili inaonekana ulifaulu wewe๐๐๐๐ maneno 20 net hakijaongezeka kitu hakijapungua kitu๐๐
Basi ngoja tuendelee kukaa mkao wa drama๐๐ฝโโ๏ธ
Wewe naye kumbe muhuni๐๐๐Wanashevia fyekeo๐คฃ๐คฃ๐คฃ
๐คฃ๐คฃ๐คฃNililewa mkuuWewe naye kumbe muhuni๐๐๐
Nilitaka kuleta mahari kwenu๐
Naam naamTuko pamoja mpk watuue ๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃ
Ila wifi ๐๐๐๐๐๐๐๐๐
Huyu ni wewe?๐
Shem nakusemelezea unakiss picha ya Aaliyah ๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐
Shem mimi sijakissShem nakusemelezea unakiss picha ya Aaliyah ๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃ
Urudi na wewe kutuachia joto pekeetu๐View attachment 2897751
Happy lunar new year in advance
Umeanza ๐คฃ๐คฃShem nakusemelezea unakiss picha ya Aaliyah ๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃ
Malaika hiyo kwio๐คฃ๐คฃ๐คฃIla wifi ๐๐๐๐๐๐๐๐๐
Pisi ya kaka imepoaaaa..!!!
Mungu anaumba nyie, mtoto km malaika ๐๐๐๐
๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃ UongoShem mimi sijakiss
Niliweka emoj ya kucheka ikajiweka hiyo