Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

.
 

Attachments

  • FB_IMG_16876918596560089.jpg
    FB_IMG_16876918596560089.jpg
    18 KB · Views: 7
Nazisuka dear
Na nimepata msusi mzuri basi nasuka mara kwa mara .
Good
Zikishatulia ,tafuta dawa nzuri ya box , Cha msingi jua texture ya nywele yako.
Km ni ngumu,nyingi basi dawa ambayo ni 'super' ndo unatakiwa uweke..
Maana Kuna super, regular na normal....
Km a kawaida sio ngumu,nyingi,sio nyepesi basi regular.....
Na km ni chache ,nyepesi basi normal inakuhusu....
Na hapa ndo wengi wanashindwa, na watu wa saluni wanaojua kuelekeza mi wachache
 
Nimechoka relaxer , i wanted to try something new

Toka nipo mdogo napaka tu mi dawa ya ajabu .

Nilichokosea ni kujipaka mwenyewe .. Nimeungua mbele hapa .
Kumbe, pole
Mi pia najiweka mwenyewe
Cha mhimu upate dawa inayoendana na Sina ya nywele yako
 
Back
Top Bottom