kuna rafiki yangu alikuwa anaishi pale kwenye hayo maghorofa,tangu zamani sana wana mgogoro na CDA wanaambiwa wahame hawataki,CDA wanaita vikao hawahudhurii.jamaa aliniambia CDA wamesema wanataka kuyarepair hayo majengo maana yamechakaa sana so wakatakiwa wahame.hii kesi ina miaka so sioni kama kuna mtu kaonewa hapo.tatzo kupenda dezo maana kodi bei rahisi nyumba vyumba cjui vtatu sebule choo bafu kila familia/mpangaji mmoja,pale hata watu waliojenga hawakuachia vyumba,wengine wakitaka kuondoka wanampangisha mtu kwa chajuu.ukitaka kujua mtu kaonewa au laah,ielewe kwanza situation nzima.naona hapa watu wanalalamika tuu.