SEKESEKE: Wapangaji Majengo ya CDA Dodoma wanatimuliwa muda huu

SEKESEKE: Wapangaji Majengo ya CDA Dodoma wanatimuliwa muda huu

tathmini ingekuwa wewe unafanyiwa hivyo
Sina maana hiyo Mkuu, na kiuhalisia haijakaa vizur lakini watu wenye pesa wamekuja na wanahitaji Nyumba za kupanga, na inawezekana waishapata oda ya wanaohama Kutoka Dar, na wenye Nyumba(CDA), wapo kimaslahi zaidi na hapo ndipo pakupigiapo pesa.
 
Sina maana hiyo Mkuu, na kiuhalisia haijakaa vizur lakini watu wenye pesa wamekuja na wanahitaji Nyumba za kupanga, na inawezekana waishapata oda ya wanaohama Kutoka Dar, na wenye Nyumba(CDA), wapo kimaslahi zaidi na hapo ndipo pakupigiapo pesa.
dah mkuu ila nchi hii kama vile inaendeshwa na watoto...tunaendeshwa kwa amri za kila kiongozi anapoamka tu anakuja na tamko na kwa jinsi hofu ambazo viongozi wengi wamejengewa kwa kuogopa kufukuzwa kazi nao wanatenda pasipo ya kutafakali
 
Haiwezekani wakawatimua tu, yawezekana walishaambiwa na wanajua wakawa wagumu kutekeleza, kama itakavyokuwa kwa wale ambao hatutaenda Dodoma end of the month kukawa hakuna mshahara mtasema ni unyama. Ya kaisari mpe kaisari, the rule of the world

Ukitaka uhuru jenga Nyumba yako

Mie karaha kama hizo nilisha zikataa
 
dah mkuu ila nchi hii kama vile inaendeshwa na watoto...tunaendeshwa kwa amri za kila kiongozi anapoamka tu anakuja na tamko na kwa jinsi hofu ambazo viongozi wengi wamejengewa kwa kuogopa kufukuzwa kazi nao wanatenda pasipo ya kutafakali
Ndiyo hivyo Mkuu, kila mmoja analinda kitumbua chake kisiingie mchanga, full uoga mpaka aibu
 
Nilimuona Mh. Godless Lema jana akisimama na wananchi waliowekewa 'X' kwenye nyumba zao jimboni mwake, vipi nasikia hapo Dodoma kura zilikuwa nyingi ...mbunge wao yuko nao!?
Vipi hizo ndizo zitakuwa nyumba za mawaziri badala ya zile za Mikocheni au ni kwa ajili ya makatibu wakuu na wakurugenzi!? Tujuzeni wenye kujua.
Kila waziri ananyumba na ofisi Dodoma jaribu kutuaminisha kitu ulicho na uhakika nacho
 
True boy @nayWaMitego
njoo wachane na hawa maana naona wamezidi!!
 
Basi acha tuondoe shaka, kama tiliweza kuitokomeza malaria kwenye kampeini ya 'malaria haikubaliki' basi hata kuhamia Dodoma kunawezekana!
Hii siyo taarifa ya kushtusha.. kwani muda waliokuwa wamepangiwa kuondoka kwa hiari umekwisha pita..
Kila waziri ananyumba na ofisi Dodoma jaribu kutuaminisha kitu ulicho na uhakika nacho
 
Wenye Nyumba tumefika Chalinze tunakuja. Watoeni faster kabla hatujafika
 
Back
Top Bottom