SEKESEKE: Wapangaji Majengo ya CDA Dodoma wanatimuliwa muda huu

SEKESEKE: Wapangaji Majengo ya CDA Dodoma wanatimuliwa muda huu

Watu wa real estate,huu ndo mda wa kutengeza pesa hapo dom,hata uweke jengo la orofa 50 ,litajaa tu
 
Kale kawimbo " wacha waisome namba eeeehhh, ccm mbele kwa mbele"
Hamna shida serkali c inataka kuhamia dodoma na mkashingilia ..
1469865545419.jpg
 
Hao askari mbona hawaonekani, acha umbea kulichafua jeshi la polisi, watu wanahama wenyewe
 
Hawa hata kodi walikuwa hawalipi vizuri....
Bora tu waondoke .. Ile kesi waliyofungua mahakamani ni kaa la moto
Hizo ni propaganda tu. Nimewahi kuishi pale. Kama tatizo ni kutokulipa kodi basi wawaondoe waondolewe wasiolipa kodi. Sasa mbona wanawaondoa wote waliolipa na wasiolipa.
 
Back
Top Bottom