Sehemu Ya Siri Inakuwa Inawasha Sana Je Ni Ugonjwa Au ?


X

XINGLUX

Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
17
Likes
0
Points
0
X

XINGLUX

Member
Joined Mar 31, 2008
17 0 0
Kuna Rafiki Yangu Mmoja Wa Kiume Amenieleze Kuwa Sehemu Ya Uume Wake Kwa Mbele Inakuwa Inawasha Sana Hivyo Ajajua Tatizo Kama Ni Ugonjwa Au Ni Nini?
 
X

XINGLUX

Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
17
Likes
0
Points
0
X

XINGLUX

Member
Joined Mar 31, 2008
17 0 0
Naomba Mnisaidie Ili Nimjibu Kama Ni Ugonjwa Aende Hospital
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
naweee pia ... kama umeshindwa kuelewa tatizo mpeleke au nenda hospitali kabla tatizo halijawa kubwa ... mficha uchi hazai ... wazee wetu wanasema ... kama umefanya siri / au mwenzio kafanya siri sasa yamedhihirika sasa.... kwani yaelekea tatizo hilo ni sugu mpaka unaamua kusasambua

Pole sana .. engine hiyo iwahishe gereji
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,492
Likes
935
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,492 935 280
peleka kwa hospitali huku ukiendelea kupata ushauri wetu.Angalia unaweza poteza kijiko cha kulia wali!!!!!!
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
peleka kwa hospitali huku ukiendelea kupata ushauri wetu.Angalia unaweza poteza kijiko cha kulia wali!!!!!!
mwambie aipige picha then aipost humu tuione ili tujue tatizo hasa ni nini?:rolleyes:
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
mwambie aipige picha then aipost humu tuione ili tujue tatizo hasa ni nini?:rolleyes:
...duuuuh! ha ha haaa... hiyo kali. Nilitaka nimshauri aendelee kujikuna tu, lakini naona ushauri wako barabara!

...huenda umeathirika na gonjwa la zinaa iwapo siku chache zilizopita ulikutana kimwili! ...ushauri hapo ni kukimbilia haraka hospitali, ikiwezekana pamoja na huyo mlokuwa naye 'faragha' mkapate matibabu na ushauri nasaha.

kinyume na hapo inawezekana ikawa ni fungus tu, japo pia unahitajika kuonana na daktari akupe ushauri wa dawa na njia mbadala za kujiweka safi wakati wote.
 
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2007
Messages
986
Likes
70
Points
145
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2007
986 70 145
Kuna Rafiki Yangu Mmoja Wa Kiume Amenieleze Kuwa Sehemu Ya Uume Wake Kwa Mbele Inakuwa Inawasha Sana Hivyo Ajajua Tatizo Kama Ni Ugonjwa Au Ni Nini?
Ina sound kama kale kagonjwa maarufu...wamarekani wanakaita crap (spellings). Kama ndicho hicho, huwa kana kwisha chenyewe baada ya siku kadhaa. Vinginevyo inabidi akamwone daktari ili apewe antibiotics. Muhimu ni kutojishirikisha na zinaa (ili kuto usambaza kwa wengine) mpaka apone.

Otherwise, inaweza kuwa ni joto au uchafu wa kawaida. Hajaribu kuoga kwa maji ya moto na (chumvi?). Pia kama ana msitu, mwambie anyowe.
 
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
781
Likes
46
Points
45
hollo

hollo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
781 46 45
kama akijikuna anasikia kama kautamu basi zitakuwa fangasi!otherwise mwambie asijikune maana atapata michubuko bure!maumivu yakizidi amwone daktari
 
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
1,244
Likes
8
Points
135
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
1,244 8 135
nenda kamuone daktari!! infact kimbia!!!!! the longer u wait the worse the situation becomes! usione aibu kwani najua wengi wetu tunaona aibu, this things are normal, na sio lazima uwe ulikuwa reckless, u know what i mean!!
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Ina sound kama kale kagonjwa maarufu...wamarekani wanakaita crap (spellings). Kama ndicho hicho, huwa kana kwisha chenyewe baada ya siku kadhaa. Vinginevyo inabidi akamwone daktari ili apewe antibiotics. Muhimu ni kutojishirikisha na zinaa (ili kuto usambaza kwa wengine) mpaka apone.

Otherwise, inaweza kuwa ni joto au uchafu wa kawaida. Hajaribu kuoga kwa maji ya moto na (chumvi?). Pia kama ana msitu, mwambie anyowe.
...na kama ana pori afyeke!
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
96
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 96 0
Hilo dude la zinaa aisee wmambie akimbie fasta akapate dawa...naache kula kavu!
 
T

Tufu

Member
Joined
Oct 31, 2006
Messages
60
Likes
1
Points
15
T

Tufu

Member
Joined Oct 31, 2006
60 1 15
duh, hebu mwambieni amuulize mpenzi wake kama naye anawashwa! kama ni ndio wote wawili wamwone Dk, wasione haya....kuna magonjwa mengi ya kuwasha kama trichomonas, fungus, syphilis huwezi kujua lipi limewakalia. wasione haya waende wakapimwe hospt......
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
85
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 85 0
duh, hebu mwambieni amuulize mpenzi wake kama naye anawashwa! kama ni ndio wote wawili wamwone Dk, wasione haya....kuna magonjwa mengi ya kuwasha kama trichomonas, fungus, syphilis huwezi kujua lipi limewakalia. wasione haya waende wakapimwe hospt......
Na UKIMWI hauko mbali kama mambo yenyewe ndo hayo!! Ikiwa kuwasha kumekuja baada ya ku.... basi ajue ana hatari ya kuuukwa...be careful next time.
 
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
1,244
Likes
8
Points
135
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
1,244 8 135
...na kama ana pori afyeke!

steve wewe!!!!!!!!!!!!!!!! ati afyeke na kama anataka usaidizi tuanze kununua slashers au ni lawn mowers. wana JF sisi we are ready to help anytime anywhere...........
 
B

Boma

Senior Member
Joined
Apr 5, 2008
Messages
190
Likes
2
Points
0
B

Boma

Senior Member
Joined Apr 5, 2008
190 2 0
siyo vibaya ukisema ni wewe mwenyewe si lazima utumie rafiki yako. hata vinyo ni bora aende hospitali maana kukuna kwenye uume inaonekana ana tatizo
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,664
Likes
117,965
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,664 117,965 280
steve wewe!!!!!!!!!!!!!!!! ati afyeke na kama anataka usaidizi tuanze kununua slashers au ni lawn mowers. wana JF sisi we are ready to help anytime anywhere...........
He he he! Jamani kama nanihii wake anapenda hilo pori kucheza nalo, mara kalisuka mara kalifumua mara kalichana afro ali mradi nanihii wake anafurahia hilo pori badala ya kipara...:) Watu tuna choice tofauti ati!....:)
 
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
1,244
Likes
8
Points
135
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
1,244 8 135
He he he! Jamani kama nanihii wake anapenda hilo pori kucheza nalo, mara kalisuka mara kalifumua mara kalichana afro ali mradi nanihii wake anafurahia hilo pori badala ya kipara...:) Watu tuna choice tofauti ati!....:)
ahahahahahhahaaha u made my sunday!!!! haya hebu tuwachane na mapori ya watu, yana raha zake LOL, zinasukwa rasta, mara ni cornrows, sijui kama treatment pia na conditioning......makubwa!!
 

Forum statistics

Threads 1,239,079
Members 476,371
Posts 29,341,420